099 - Ci gaba Bar Tsokaci

Print Friendly, PDF & Email

Ci gabaCi gaba

Faɗakarwar fassarar 99 | CD #949A | 05/23/83 PM

Na gode Yesu! Ya Ubangiji, ka albarkaci zukatanka. Kun sani, yana da kyau kasancewa a cikin gidan Ubangiji. Amin? Ta haka ne mai zabura ya ba da shi a wasu ɓangarorin Littafi Mai -Tsarki. Zan yi addu'a. Mu yi imani tare. Yana ba da mu'ujizai a daren Laraba ma. Zai ba ku mu'ujizai kowane dare, dare da rana, sa'o'i 24 a rana idan za ku iya yin ɗan ƙaramin bangaskiya a can. Nuna masa wani irin himma. Nuna masa cewa kun yi imani da Shi. Amin.

Ya Ubangiji, muna haɗe cikin Ruhunka Mai Tsarki yau da dare cikin iko, kuma mun yi imani za ku ci gaba da tafiya kan mutanenku fiye da da, kuna albarkaci zukatansu, Ubangiji. Duk lokacin da wani saƙo ke fita, shine gina wani dutse Ubangiji, don kusantar da su kusa da ku, da kuma ɗaga bangaskiyarsu zuwa wani matsayi inda za su iya tambaya da karɓar duk abin da suke faɗa. Mun yi imani da daren yau a cikin zukatanmu. Ka taɓa waɗanda ke cikin masu sauraro da zafi, Ubangiji. Muna umartar shi da ya tafi. Duk wani ciwon ajali, muna umartar shi da ya tafi. Ka ba su sabon jiki da sabon ruhu yau da dare Ubangiji, domin mu sabuwar halitta ce ta bangaskiya cikin Ubangiji Yesu. Muna son ku yau da dare. Yi wa sabbin mutane albarka. Yi musu albarka gaba ɗaya daren yau. Ba wa Ubangiji ƙulla hannu! Yabo ya tabbata ga Ubangiji Yesu!

Za ku iya zama. Da gaske Ubangiji zai albarkaci zuciyar ku. Babban abu shine sanya Kalmar da kyau a cikin zuciyar ku. Kowane ɗayanku da ke nan a daren yau, idan kun buɗe zuciyar ku sama ku karɓi ikon da ke zuwa; yana fitowa daga Maganar Allah da shafewar da Ubangiji ya ba ni - zai fara kasancewa, kuma za ku fara shaƙuwa da kasancewar kamar yadda za ku yi rana ko haske. Lokacin da kuka yi, zai fara kunnawa kuma zai yi muku aiki. Amma dole ne kuyi aiki da ikon Allah. Dole ne ku fara tsammanin a cikin zuciyar ku, kuma tabbas zai albarkaci ran ku.

Yanzu daren yau, Tafi Gaba. Tafi Gaba shine abin da ake kira. Bangaskiya ce mai aiki don ci gaba. Mutum nawa ne suka gaskata haka? Kun sani a Fitowa 40: 36-38, za mu karanta a can. Lokacin da Isra’ila ta ƙi ci gaba, abu ne mai mahimmanci domin lokacin da suka ƙi zuwa gaba, sun mutu a cikin jeji. Yanzu, a cikin farkawa ta ƙarshe da muke ciki, mun sami tsohon ruwan sama. Ko ta yaya, wasu daga cikin tsaba sun mutu, wasu kuma ba su sake komawa cikin tsohon ruwan sama ba. Duk da haka, Ubangiji yanzu ya ce ku ci gaba, kuma dole ne ku fita daga cikin ruwan sama na baya zuwa ruwan sama na ƙarshe ko ba za ku yi ba. Ruwan sama na ƙarshe ne ke ba da amfanin gona yayin da rana ta haskaka a kanta - Rana na Adalci. Amin. Yana da kyau sosai. Kalli yanayi, kuma za ku fara ganin yadda Ubangiji zai motsa saboda ya sanya shi cikin misalai a cikin Littafi Mai -Tsarki yadda zai motsa. Amma abu ne mai mahimmanci da suka ƙi su ci gaba da Ubangiji, kuma ƙungiyar ta mutu a cikin jeji. Tabbas, Joshua wanda ya gaskanta da Ubangiji da dukan zuciyarsa ya iya motsawa cikin gajimare ya haye. Amma ya ɗauki shekaru 40. Dole ne su jira a cikin jeji shekaru 40 saboda sun ƙi tafiya lokacin da gajimare zai ƙetare. Cikin tsoro suka daina fita daga ƙasar da Allah ya yi musu alkawari. Sun ce, "Ba za mu iya ɗauka ba," amma Joshua da Kaleb sun ce za mu iya ɗauka. Duk da haka, Ubangiji ya ji abin da ya isa, don haka suka ci gaba da zama a can.

Ina so ku juyo tare da ni zuwa Fitowa 40: 36, "Kuma lokacin da girgijen ya ɗauke daga kan alfarwar, 'ya'yan Isra'ila suka ci gaba cikin duk tafiyarsu." Ba abin mamaki bane? Na yi imani cewa a cikin lokutan ƙarshe inda akwai shafaffe mai ƙarfi kuma inda ake wa'azin Kalmar, girgije zai kasance kuma wuta zata kasance har zuwa fassarar. Kuma zai bayyana kansa a hanya mai ban mamaki ga mutanen sa. A cikin zamanin da muke rayuwa a ciki, ba zai gajarta [gajerar hanya] ba. Ba ko kaɗan ba, amma za a ƙara mu da ƙarfi kuma za a sami ƙarin bayyanuwar Ruhu Mai Tsarki. Sannan ya ce lokacin da girgijen ya tashi daga alfarwar, yaran suna tafiya gaba gaba a duk tafiyarsu. Suka ci gaba da tafiya sa'ad da girgijen ya tashi. Yanzu, a cikin farkawa da muka gama wasu ba za su ci gaba ba kuma. Kuma na san wannan a cikin zuciyata Zai kai ko ina yana jawo mutane cikin amarya, yana jawo su cikin jikin Ubangiji Yesu Kristi. Amma wasu Pentikostal ba za su iya isa gare ta ba saboda Littafi Mai -Tsarki ya koya mana cewa an bar wani ɓangare na su. Dalilin da ya sa wasu daga cikin Pentikostal ba za su kai ga haka ba domin ba za su shiga gaba cikin ruwan sama na ƙarshe ba. Har yanzu kuna tare da ni? Domin sun sami baftisma na Ruhu Mai Tsarki, sun kuma ɗauki ɓangaren Kalmar da ɓangaren Ruhu. Sun sami baftisma, sun zauna a ciki. Kukan tsakar dare ya fito, kuma mun gano cewa tasoshin su na fita gaba ɗaya.

Don haka, mun gano wannan tabbas lokacin da ake ɗaga girgije a cikin farkawa - wannan shine wanda muke ciki yanzu - kuma yayin da ya fara ɗagawa, dole ne ku ci gaba. Wannan shine imani. Don komawa baya zai bar ku. Isra'ila, a lokacin, za su kafa kamfanoni su koma baya, in ji Littafi Mai -Tsarki, amma duk da haka Ubangiji yana son su ci gaba. Lokacin da gajimare ya ɗaga sama, gara mu yi tafiya tare da shi. Waɗannan su ne waɗanda za a fassara saboda wasu daga cikin Pentikostal za a bar su. An shirya su zuwa irin wannan batu ko rufe idanunsu zuwa irin wannan matakin da suka manta game da tsakar dare, da man Ruhu Mai Tsarki. Don haka, a nan muke. A cikin Littafi Mai -Tsarki, lokacin da yake magana game da Isra’ila ta ƙetare zuwa Ƙasar Alkawari, cikakkiyar shawara ce ga Al’ummai domin a ƙarshen zamani zai sake aiko da ikonsa. Wannan karon mun tsallaka zuwa sama. Amin. Yana faruwa. Don haka, mun gano, lokacin da gajimare ya tafi, za su ci gaba, in ji shi, a cikin duk tafiyarsu. Ba ɗaya ko biyu kawai daga cikinsu ba, amma duk tafiyarsu. Amma idan girgijen bai ɗauke ba, to ba za su yi tafiya ba har zuwa ranar da aka ɗora shi. Sun bi ta yayin tafiya kuma tana shirye don wucewa saboda Ubangiji ya riga ya ci gaba da wasu don duba ƙasar. Girgijen ya shirya ya haye da wuta. Sun haura har zuwa Ƙasar Alkawari, kuma sun ƙi.

Abinda nake gani a yau kenan. Mutane za su zo daidai. Za su zo, har ma wasu daga cikinsu zuwa baftismar Ruhu Mai Tsarki. Za su zo har ma da baiwar Ruhu Mai Tsarki. Amma mun gano a ƙarshen zamani cewa akwai mutanen da za su fito don neman cikakken iko. Za su shiga cikin ikon mulki. Za su sami kyaututtuka na Ruhu Mai Tsarki, 'ya'yan Ruhu Mai Tsarki, da ikon Ruhu Mai Tsarki yana jagorantar su, kuma suna tafiya daidai, mataki a gaba. Wannan shine ainihin abin da zai faru a ƙarshen zamani. Don haka, mun gano, yana cewa an ɗauke shi [girgije], kuma za su yi tafiya da shi. Fitowa 40: 38, “Gama girgijen Ubangiji yana bisa masaukin nan [wurin bautarku ne inda suke bautar Ubangiji] da rana, wuta kuma ta mamaye ta da dare, a gaban dukan mutanen Isra’ila. duk tafiyarsu. ” Yanzu, girgije da wuta iri ɗaya ne. Da rana, wutar amber ɗaya ce da girgijen Ruhu Mai Tsarki. Da rana, ba sa iya ganin wutar da ke cikin ta saboda hasken rana da sauransu. Amma da duhu ya fara, sai suka fara ganin ɗan haske a ciki, sai ya fara haske. Ba za su iya gane shi sosai ba. Ba na tunanin yawancin su suna son isa gare ta komai nisan tafiya. Wataƙila kamar tauraro ne. Ba za su iya shiga ƙarƙashin ta ba sai dai in ta motsa. Nawa daga cikinku ke cewa ku yabi Ubangiji?

Suna tafiya cikin da'irori, duk da haka Shi ne Maɗaukaki. Amma duk da haka shi [Yana] yana can, yana kusa da su koyaushe. Sannan da dare, gajimare zai juye orange tare da wuta, wutar amber a ciki. Da rana, kawai za ku ga girgije. Duk abu ɗaya ne. Ubangiji Allah ne akan 'ya'yansa. Saboda haka, wuta ce da dare, girgijen kuma da rana a idon dukan jama'ar Isra'ila a duk tafiyar su. Abu ne mai mahimmanci cewa lokacin da girgijen ya ɗaga don wucewa, suka ƙi tafiya. Kun sani, kun gano cewa mutane sun bauta wa Ubangiji tsawon shekaru 20, 30 ko 40, kuma sun ƙi yin gaba da Ubangiji. Abu ne mai muhimmanci, ko ba haka ba? Lokacin da Ya fara motsawa, za a yi haɗuwar tsawa. Zai motsa ya kawo mutanensa tare da ƙaho na ruhaniya. Girgijen Ubangiji yana sake tashi. Ina jin motsin girgijen Ubangiji a cikin shekarun 1980. Ka sani, dare ɗaya suka ɗauki hoto ɗaya a nan. Kun tuna hakan? Ku nawa ne kuka gaskata girgije yana motsi. Tsarki ya tabbata ga Allah! Yana motsi. Amma a yunƙurin na ƙarshe, za mu sami ƙungiya mai tsari sosai, kuma ta kasance cikin haɗin kai ta hanyar da ba ta dace ba har a zahiri za su rasa babban motsi na Allah. Amma wasu da Allah ya zaɓa, ko ta yaya za su iya motsawa da girgije. Yana dagawa. Ina nufin Ya fara motsi.

Kuma duk cikin shekarun 1980, muna rayuwa a cikin 1980s ba mu san yadda zai kira mu duka gida ba. Yana matsowa kusa da cewa shekarun nan sun kusa shiga, 1984 cikin 'yan watanni. Zai ƙare kafin ku sani. Sannan za mu iya cewa muna kai wa ga 1985. Ku kalli abubuwan da ke faruwa a ƙasa ku ga yadda suka fara faruwa. Gajimare yana tafiya. Yana ɗagawa tuni. Yana motsi. Bari in gaya muku wani abu: ya fi kyau ku motsa lokacin da girgijen ya motsa. Ci gaba cikin ikon Ruhu Mai Tsarki. Domin wasu Fentikostal ba za su ci gaba ba, za su yi asara, wasu kuma za su ɗauki matsayinsu - a cikin manyan hanyoyi da shinge. Wasu da ba su taɓa zuwa coci ba a rayuwarsu za su zama Kiristocin da suka tuba. Wasu za su fito daga manyan mazhabobi da wurare daban -daban, kuma su fito daga wurare daban -daban da suke. Ubangiji zai fito da su sannan zai motsa, kuma ya shigar da su cikin rukuni, cikin jiki. Abu ne mai mahimmanci, in ji Ubangiji, lokacin da Isra'ila ta ƙi girgijen lokacin da take motsawa. Duk da haka, ya ce, yana a gaban dukan Isra'ila.

Haka nan a yau, idan suna son su zagaya, ikon Ubangiji yana gaban duk masu son ganin ta. Da kyar za ku iya zuwa ko ina ba a yin wa'azin Maganar Allah da wani irin iko ko kuma wani mutum wanda ke da wani nau'i na allahntaka. Yana raguwa da ƙarancin kyaututtuka [mai zurfi], amma duk da haka Ubangiji ya san abin da yake yi. Yana tafiya cikin iko mai girma, kuma kamar dai tsohon ruwan sama yana da wani iri -yana ruɓewa, yana mutuwa daga kan hanya. Ruwan sama kawai ya faɗi, sun wuce. Akwai ɗan yayyafi kaɗan, kuma [tsohon ruwan sama] ya fara tashi. Yanzu, abin da ya rage zai gauraya da ruwan sama na ƙarshe kuma shine ke fitar da 'ya'yan itace. Duk wani manomi, a cikin Isra’ila ko a wani wuri zai gaya muku cewa damina ta ƙarshe ce ke fitar da amfanin gona. Bayan ruwan sama na baya, rana ta yi zafi, sannan abubuwa suka yi kauri. Ba zato ba tsammani, sun fi fitar da ita [girbin] daga gona ko ta lalace a kansu. Amma Ubangiji ya ce yana da lauje kuma ya san ainihin abin da yake yi, kuma zai iya girbin alkama. Ya san daidai inda zai sanya shi kuma Ya san daidai yadda za a fitar da shi, da yadda za a cire shi. Kuna iya cewa Amin?

Abinda muke gani kenan. Gajimare yana sake motsawa tsakanin mutanensa, kuma zai kasance inda mutane suka yi imani da Allah, kuma inda mutane suke da imani don yin imani don allahntaka. Sulemanu, a cikin haikalinsa, ya ga ikon Ubangiji na allahntaka kuma a wurare daban -daban a cikin Littafi Mai -Tsarki sun kalli ikon Allah na allahntaka. Kuma a ƙarshen zamani, kamar yadda yake da kirkiran kawo mu cikin girma zuwa inda ainihin gaskiyar Ruhu Mai Tsarki yake - Littafi Mai -Tsarki ya ce duk duniya cike take da ɗaukakar Ubangiji - idan kuna da ikon duba cikinsa. Wannan shine abin da yake faɗi a cikin Baibul. Karanta a cikin Ishaya 6 da wasu wurare biyu ko uku. Dukan duniya cike take da ɗaukakar Ubangiji. Yana kewaye da mu, yana kare mu ko'ina. Zai zo cikin gajimare na ɗaukaka. Ainihin abin da muke so mu yi - yayin da Ubangiji ya fara motsi - idan kun kasance sababbi a nan yau da dare, akwai sabon zamani a cikin 1980s, Zai motsa. Zai yi tafiya da ƙarfin maganadisu. Ka tuna, lokacin da girgijen ya yi gaba, za a ga alamu da abubuwan al'ajabi kewaye da shi. Ƙarfin allahntaka zai fara faruwa ba kamar da ba saboda a lokacin da ya fara shigar da sabbin mutane, kuma ya fara tattara su ko'ina cikin wannan farkawa ta ƙarshe, zai motsa, mutane za su zo wurin Ubangiji. Abu ɗaya da Ruhu Mai Tsarki zai iya yi fiye da duk abin da mutane suke haɗawa shine yin wa'azi - Ruhu Mai Tsarki - ko mutum yana wa'azi daga Ruhu Mai Tsarki ko Ruhu Mai Tsarki yana motsa kansa a zukatan mutane.

Kun sani, mutane da yawa sun sami ceto ba tare da sun ji mai wa'azi ba - kawai Ruhu Mai Tsarki zai motsa su. Wasu mazanku masu baiwa waɗanda Allah ya tuba, ba su taɓa jin mai wa'azi ba a lokacin. Ubangiji ya motsa su kuma sun ba da zukatansu ga Ubangiji. Ni kaina, - bari in ba ku ɗan labari game da hakan. Na taɓa jin saƙonni tun ina ƙarami, amma ban kasance kusa da coci ba, kuma Ruhu Mai Tsarki ya motsa a kaina ta yadda ya zama kamar ba za ku iya yin tsayayya da shi ba, kuma Ubangiji ya motsa saboda yana lokacin Ruhu Mai Tsarki. Ba na cikin kowane coci a lokacin. Ina cikin gidana kuma Ruhu Mai Tsarki ya motsa tare [cikin] hanya mai ƙarfi. Lokacin da ya yi, to na fara furta wa Ubangiji. Na fara tuba. Na fara gaskanta Ubangiji da dukan zuciyata. Lokacin da na yi, sai ya zama kamar iska mai guguwa. Ya matsa min kawai. Na ba shi zuciyata, kuma gaba ɗaya na fita daga dukan zunubai, da duk abubuwan da ke can kafin. Kun sani, akan kwayoyi da barasa da duk irin waɗannan abubuwa. Sannan Ya nuna ni zuwa gare Shi. Ya fara mu'amala da ni. Ya nuna mini abin da zan yi da ikon Ruhu Mai Tsarki, kuma ya yi tafiya cikin ɗaukaka.

Tabbas, muna gani daga ƙarshen jihar [California], ko'ina a zahiri, da yawa, jihohi daban -daban, farkawa ta tafi ko'ina - Allah yana warkar da mutane a duk inda na je. Akwai mu'ujizai daga Ubangiji sannan kuma suna zaune a nan ta ikon ikonsa [Capstone Cathedral, Phoenix, Arizona]. Ba na ƙoƙarin yin gaske -cikin dukan zuciyata -yin abin da za ku kira mai shiga addinin Yahudanci. Yanzu, yi wa mutane wa'azi, idan da gaske kuna ceton rayuka da samun mutane zuwa ga Allah. Ya yi. Ba na ma ƙoƙarin yin hakan domin Ruhu Mai Tsarki a ƙarshen zamani zai yi aiki ta hanya mai ban mamaki. Ya yi, a cikin rayuwata, kamar yadda na samu ta hanyar gaya muku. Amma ɗayan [yin wa'azin] yana da kyau don rarrabewa mai ƙarfi, game da kusantar Ubangiji ta Ruhu Mai Tsarki. Amma kun sani, ba za ku iya yin doka ba kuma ba za ku iya tilasta mutane ba. Za su zo don warkarwa, kuma wani lokacin ba sa son zuwa nesa -yanzu, mun sake komawa wannan saƙon. Ba sa son tafiya har zuwa lokacin da girgijen zai tafi. Ko ta yaya, a ciki, da alama wani ɓangare ne na yanayin ɗan adam kuma wani ɓangare na rundunonin shaidan waɗanda za su dawwama a can lokacin da za su fita daga nan - da alama ba su matsa kusa da girgije ba. Tsarki ya tabbata ga Allah! Na yi imani cewa an yi wahayi zuwa gare ku, ko ba haka ba?

Don haka, girgijen Allah yana kan mazaunin da rana kuma wuta tana kan ta da dare. Amin. Cloudaya girgije da wuta ɗaya. Don haka, muna cikinta yau kamar haka. Don haka, yayin da yake tafiya ta ikon allahntaka [allahntaka] - Ruhu Mai Tsarki abin da zai yi a ƙarshen zamani - Zai motsa ba kawai ta wurin masu hidima ba, kuma ba kawai ta ikon allahn da yake amfani da masu hidima ba, amma Ruhu Mai Tsarki zai fara kame zukata. Zai zo kan mutane a kan tituna da wurare daban -daban. Wataƙila sun ji saƙon mako ɗaya ko biyu kafin. Wataƙila ba su ji komai ba. Wataƙila mahaifinsu ne ko mahaifiyarsu tana yi musu wa'azi tun suna ƙanana kuma suna karanta Littafi Mai -Tsarki. Wataƙila sun taɓa karanta Littafi Mai -Tsarki ko kuma ba su taɓa shi ba cikin shekaru goma, amma sun san cewa yana nufin wani abu. Ko ta yaya, Ruhu Mai Tsarki na iya hukunta masu zunubi da mutane fiye da masu wa'azi miliyan ɗaya a lokaci guda. Duk da haka, za a yi amfani da masu wa'azi. Ma'aikatan girbi ne. Sannan Ruhu Mai Tsarki zai fara yin hukunci [mai laifi]. Waɗanda ba su faɗuwa da ba da rayuwarsu gare shi to za su gudu zuwa coci, kuma za su faɗi su ba da zukatansu ga Ubangiji Yesu bayan saƙo. Amma abin da zai yi ke nan a ƙarshen zamani. Ruhu Mai Tsarki zai hukunta duk waɗanda ke nasa. Kowane ɗayansu zai zo wurin Ubangiji Yesu, wani wuri, ko'ina cikin duniya. Ya san abin da yake yi, kuma ikon yanke hukunci a cikin ruwan sama na ƙarshe zai fi sau da yawa fiye da abin da muka gani a farfaɗowar ƙarshe na shekaru 20 ko 30 na ƙarshe da suka zo duniya. A shirye yake ya motsa da ikonsa da Ruhunsa.

Don haka, tare da ikon Ruhu Mai Tsarki, za mu kasance cikin babban farkawa. A takaice dai, abin da maza ba su iya isa ba, Ruhu Mai Tsarki zai isa ko ta yaya. Yana motsi. Kun ga haka? Haka yake tafiya. ,Aukaka ga Allah! Alama -Yana motsawa, Yana nuna abin da ke faruwa a nan. Yana da girma! Don haka mun gano, Yesu yana nada yanayi. Ga shi, haka ne, in ji Ubangiji. Saurari wannan: zamu karanta Irmiya 5. Joel 2 yayi magana game da shi da wurare da yawa a cikin littafi mai tsarki. Shiga cikin wannan saƙo, zuga/haskaka zukatanku don babban fitowar da ke zuwa daga Ruhu Mai Tsarki. Yana faɗi anan a cikin Irmiya 5: 24 "Ba su kuma cewa a cikin zuciyarsu, Bari mu ji tsoron Ubangiji Allahnmu ..." Wani lokaci babu abin da zai juya wasu mutane. Amma waɗanda ke nufinsa za su juyo. Ku nawa kuka karanta haka? Wannan yana nufin a cikin lamarin ruhaniya. Duk inda akwai nau'in jiki a cikin Baibul, shima yana magana akan nau'in ruhaniya. Haka ne. Amin. Ya ce a nan, “Wannan yana ba da ruwan sama, na farko da na ƙarshe a lokacin sa…” Yanzu, dole ne ya kasance cikin lokaci domin Ubangiji ya san cewa ba da ruwan sama da sauri cikin ruwan sama na farko ba zai yi aiki ba. Mutanen da ba daidai ba za su shiga. Ya gama duk lokacin sa kamar agogo. Ga shi, akwai lokacin da Ubangiji ya keɓe cikin duk abin da yake yi.

“Wannan yana ba da ruwan sama, na farko da na ƙarshe, a lokacin sa…” Wani lokaci, idan ruwan sama bai zo wa manomi ba - suna da lokacin hutu - idan tsohon ruwan ya zo a lokacin da bai dace ba, ba zai yi aiki ba . Muna da manomi da ke ƙasa - cikin ritaya - a nan. Zai gaya muku duka game da shi. Na yi aiki shekaru da yawa a kan hada tractors da filayen, ban ce masa da yawa game da shi ba, amma na sani saboda na kasance ina rayuwa a irin wannan ƙasar. Ruwan sama ya fara zuwa a lokacin da bai dace ba; ba zai yi amfanin gona ba. Idan yanayin ya zo a lokacin da bai dace ba - sanyi - ba zai yi ba. Kuma ko da tsohon ruwan sama ya zo daidai, to idan ruwan na baya bai zo ba lokacin da aka nada shi, amfanin gona zai zama rabin mai kyau ko kuma wani ɓangare mai kyau. Maimakon haka, idan tsohon ruwan sama ne ya zo, dole ne ya zo daidai, na ƙarshe kuma daidai ne. Lokacin da kuka yi [lokacin da wannan ya faru], kuna da amfanin gona mai kyau. Ka ce Amin? Abin da ya ce ke nan. Ya ce an ajiye shi. Ya ce a nan yana ba da ruwan sama da na baya a lokacinsa. Don haka, Ubangiji yana zuwa. Ruwan na ƙarshe zai zo daidai lokacin [daidai]. Za a sami wani irin jinkirin girma wanda muka gani a duk faɗin duniya. Kuna ganin mutane da yawa suna yin wannan kuma suna yin hakan, amma hakan ba shi da wani bambanci. Yana da gaske. Kuma lokacin da ya zo -dayan [tsohon ruwan sama] yana yawan shaida yana gudana - lokacin da ya zo, zai motsa kuma ruwan sama na ƙarshe zai zo daidai, kuma zai sami abin da yake so. Kuma tsohon ruwan sama tare - da abin da ya yi - ruwan sama na ƙarshe zai zo ya same shi. Kuma idan ya yi, zai faɗi daidai.

Yanzu, mun fara shiga ciki kuma yayin da ya fara faɗuwa - kun sani, muna cikin shekarun 1980. Takwas a cikin Littafi Mai -Tsarki shine tashin matattu. Yana da alaƙa da canje -canje. Yana da alaƙa da abubuwan da ke faɗaɗa cikin ƙimar lambobi, canje-canje, canje-canje. Yana da alaƙa da tashin matattu, amma galibi, yana da alaƙa da canje -canje da abubuwan da ke zuwa da yawa. Yana da wani abu [mai alaƙa] don yalwatawa, faɗaɗawa da ikon mulkinsa. Kamar yadda yake zuwa yanzu, ruwan sama na ƙarshe yana zuwa daidai akan mutanensa, akan mulkinsa, akan cocinsa. Sannan amfanin gona zai yi girma yadda yake so. Ya samu abin da yake so. Kuma a daidai lokacin, Rana ta Adalci a cikin Malachi 4 za ta fito. Rana, SU- N, Ranan Adalci, Ubangiji Yesu, zai tashi tare da warkarwa a cikin fikafikansa. Mutum nawa ne suka gaskata haka? Kuma zai girbe amfanin gona. Warkarwa tana can, mu'ujizai da iko za su kasance tare da ita. Sai ya ce, Ga shi, zan aiko muku da annabi Iliya. Don haka, mun san yana kan hanya. Mun san sake zagayowar hakan kamar yadda tsohon annabi zai sake dawowa wataƙila a cikin Isra'ila kamar yadda Malachi ya faɗa. Yanzu, yayin da ruwan sama ya zo daidai daidai, za ku sami amfanin gona da yake so. Ba zai samu ta wata hanya ba. Ya samu lokaci.

Amma da zarar an kawo lokacin damina, ina gaya muku wani abu zai fito daga ciki; wanda duniya bata taba gani ba. Yana sane da abin da yake yi kuma Yana saita lokacinsa. Don haka, Yana ba da ruwan sama na farko da na ƙarshe a lokacin sa. Ya keɓe mana makon girbi, ma’ana bayan ruwan sama na farko da na ƙarshe ya sauko tare, zai sanya mana makonni na girbi. Za a tanada, kuma za a yi makonni na girbi. Kuma lokacin da ya yi, to zai fara motsawa ya ɗauki girbi a duk faɗin duniya. Yanzu, gajimare yana tafiya da ikonsa. Mun gaskata da gaske. Kuma abin kunya ne a yau - wanda aka ɓoye ga mafi yawan idanun mutane - Littafi Mai -Tsarki littafin rayuwa ne, kuma Littafi Mai -Tsarki littafi ne a gare mu, yana nuna mana abin da zai faru. Kun san tsohon alkawari kamar yadda muka faɗa a baya an ɓoye sabon alkawari. Haka ne. Ya ɓace daga hakan kuma Almasihu ya zo. Sabon Alkawari yana bayyana Tsohon Alkawari. A cikin Tsohon Alkawali an ɓoye Sabon Alkawari cewa [Sabon Alkawari] zai fito. Don haka, an ɓoye shi a cikin Tsohon Alkawari, yana gaya mana game da kwanakin ƙarshe na babban zubar da ruwa wanda zai zo bisa duniya. Ubangiji ya ce a cikin Littafi Mai -Tsarki da wasu daga cikin ƙananan annabawa; ta hanyar wasu ƙananan annabawa - Ya ce wannan gidan na ƙarshe zai fi na farko girma. Amin. Ba abin mamaki bane? Zai fara girgizawa. Yana hada mutanensa da gaske. Zai haɗa su don ɗan gajeren aiki mai ƙarfi mai ƙarfi. Sannan Littafi Mai -Tsarki ya ce bayan Ya sanya girbin: Ya kamata mu girbi bayan Ya ba da ruwan sama da na baya daidai. Yanzu, abin da ke sa waɗannan [zaɓaɓɓiyar amarya] su shiga cikin Kalmarsa, kuma abin da ke sa su ninka kamar fuka -fukan gaggafa a baya tare shi ne Allah ya nada su.

Kamar yadda ruwan sama na farko da na ƙarshe ke zuwa a ƙarshen zamani, to za su yi tafiya daidai cikin Maganar Allah. Za su yi tafiya daidai cikin ikon allahntaka. Na yi imani da hakan da dukan zuciyata. Sannan lokacin da ƙungiyar ta taru, kuma ikon Ubangiji ya haɗa su, lokacin da aka haɗa kai, akwai manyan mu'ujizai. Da zarar hakan ta faru, ba a taɓa samun mutane irin sa ba. Da yawa daga cikinku sunyi imani da hakan. Me ya sa? Domin a cikin Zuciyarsa, Ya zaɓi wannan lokacin a cikin shekaru 6,000 a lokacin wannan tsara. Ya zaɓe shi a cikin zuciyarsa don mutanen nan su kasance haka domin waɗannan su ne waɗanda za a fassara. Abinda yake tunani game da su kenan! Nawa za ku iya cewa Amin? Yana ƙaunar annabi Iliya da yadda yake ƙaunar annabi Anuhu! Suna da shaidar bangaskiya da ta faranta masa rai. Sannan a ƙarshen zamani, Zai ƙaunaci mutanen nan kamar Iliya da Anuhu. Dukansu biyun sun bace ba tare da sun mutu ba, kuma an ga ɗayansu yana tafiya cikin keken daga Allah, karusar wuta. A zahiri, ya shiga cikin karusar, kuma ya tafi cikin guguwa, kuma wannan girgije ne wanda yake bisa mazaunin wanda yayi kama da wuta da dare. Nawa za ku iya cewa ku yabi Ubangiji? Tsarki ya tabbata!

Yanzu, kun ga, a nan muke, ƙarfin magnetic! Yana zuwa. Matasa, kuna son shiga cikin wannan. Kun sani, a cikin duniya, suna cewa, "Mun sami wannan zuwan, mun sami wannan zuwan." Duk waɗannan abubuwan, amma ba za ku taɓa samun wani abu mai zuwa irin wannan ba wanda zai ba ku irin wannan hawan da Allah zai ba ku. Kuma ba za ku sami ciwon teku ba ko kuma iska, kuma kuna iya wuce mil mil mil fiye da yadda kuke zato. Ka sani, na tattauna abin da nake karantawa yadda Allah ya fi allah, kuma ina yin addu’a game da wasu wurare. Hankalina yana tafiya zuwa jihohi daban -daban har ma ga Isra’ila da ko’ina. A cikin kusan mintuna goma, na ƙetare rabin duniya kusan a raina. Wani lokaci, annabce -annabce suna zuwa wurina da abubuwa daban -daban. Kuma na yi tunani a raina, kun sani, wannan tsohuwar jikin tana riƙe da mu. An iyakance mu anan cikin tunanin mu. Ka sani, Yesu, a cikin girman da yake ciki, Lucifer ka sani, lokacin da suka hau haikali, lokacin da aka jarabce shi da gwaji - kuma na yi magana game da girman Allah da yadda sauri yake. Wannan ita ce jaraba, ka sani, lokacin da duk abin ya faru a wannan yanayin. Amma Yesu da kansa zai iya bacewa ya bayyana. Zai iya zama a sama kuma a nan lokaci guda. Yana da iko sosai. A takaice dai, mutanen Ubangiji a wani lokaci da wasu, lokacin da suka canza zuwa wannan girman, suna iya tunanin inda za su kasance kuma za su kasance [can].

Akwai wani girma, gaba ɗaya ya bambanta da wannan girman. Kuma duk da haka wannan tunanin da Allah ya bamu kayan aiki ne mai ban mamaki. Jiki ba zai iya fita da shi ba. Amma kun sani, irin yana ba mu inuwa ta gaba. Yanzu, zaku iya yin tunani a cikin zuciyar ku a yanzu, kuma zaku iya kwatanta tekun da ke kusa da Los Angeles ko tekun da ke kusa da San Francisco ko tsibiran da ke kusa da Hawaii ko Gabas ta Tsakiya inda suke fama da rikice -rikice ko kuma kuna iya tunanin dusar ƙanƙara. yana cikin duwatsu. Kuna iya tunanin wasu daga cikin duniyoyin nan kuma zaku iya motsa hankalin ku sama da uku ko huɗu na waɗancan duniyoyin. Kuna iya motsawa zuwa birane daban -daban a cikin tunanin ku. An iyakance ku anan, amma tunanin ku ya yi tafiya dubban mil. Ba abin mamaki bane? Mutum nawa ne suka gaskata haka? Tabbas, yanzu wannan yana kama da fantasy, irin hasashe a can yana yin duk wannan. Amma lokaci zai zo da za a canza mu cikin ɗan lokaci, cikin ƙiftawar ido. Kuma na yi tunanin abin mamaki! Za mu iya yin balaguro a duk faɗin duniya kuma ba za mu taɓa tashi mu tafi ko'ina ba. Amin. Domin ba ainihin abin da kuke kira gaskiya bane, amma yana nuna muku irin tunanin da Allah ya ba mutanen sa. Bari mu gaskata Ubangiji don manyan abubuwa. Amin? Kuma idan kun sami hankalinku da tunani daga Ubangiji, kuma kuka haɗa zuciyarku da tunaninku, da ranku a ciki, zaku iya yin imani don abubuwan ban mamaki.

Ko yaya, lokacin da aka canza mu, cikin ɗan lokaci, za mu kasance kusa da kursiyin, gani? Wani ya ce, "Yaya nisa?" Ba za ku iya sanya kowane mil ba; ya fi mil mil saboda yana cikin wani girma. Ba ku sake auna a mil ba. Babu wani abu kamar mil. Ana auna shi har abada. To, wannan yana da zurfi. Kuma ikon Ubangiji - to tunaninmu da zuciyarmu za su zama gaskiya ga inda muka baro kuma muka canza cikin ɗan lokaci, kuma muna daidai da kursiyin ko duk inda yake, muna can! Duba; wannan shine abin da nake ƙoƙarin gaya muku, amma zai zama allahntaka. Jikinku zai ɗaukaka — ku sami haske a ciki. Zai zama labari daban da abin da muke da shi a nan, a wani salo daban. Zai zama abin ban mamaki, mai girma, kuma akwai dubunnan, miliyoyin madaidodi daban -daban wanda Maɗaukaki ya ɗauka cewa ƙasa ko shaiɗan ko mala'iku ko wani ya taɓa gani. Yana rike da mabudin hakan. Shi ne Madaukaki! Tsarki ya tabbata ga Allah! Halleluya! A bayyane yake, taurari da duniyoyi irin wannan [ƙasa], in ji su, a cikin sararin samaniya. A zahiri tiriliyan ne har sai sun ƙare daga cikinsu. Akwai wurare daban -daban da Ubangiji yake da su. Wannan [ƙasa], mun san cewa mutane suna nan. Ba mu san duk abin da yake da shi a wurare daban -daban ba, amma zan iya gaya muku cewa shi ba Allah ne mara aiki ba. Ya san abin da yake yi.

Yanzu, saurari wannan: Yana da muni sosai - yayin da Allah ke tafiya cikin wannan farkawa ta ƙarshe cikin babban iko bisa duniya, girgije yana ɗagawa yanzu. Yana zagayawa kuma za mu bi ta cikin Kalmar, kuma mu bi ta ko da furucinsa ne, da yadda zai bayyana kansa. Za a sami waraka saboda Rana ta Adalci tana fitowa tare da warkarwa. Sabuwar farkawa, sabon iko zai zo tare da ruwan sama na ƙarshe. Zai zama mafi girma, mafi ban mamaki abin da ya taɓa faruwa ga mutanensa don shirya su. Zai yi haka. Don haka, mun gano, saurari wannan: yana fara faruwa a wurare daban -daban yayin da Ya fara motsi. Duk da haka, mutane sun makance. Suna cewa, “Mun riga mun samu. Ya zubar da Ruhunsa, kuma muna aiki da hakan, kuma muna nan tare da wannan a nan. Ba ma son mu ci gaba da Allah. ” Ka sani, akwai tsattsauran ra'ayi da ke da alaƙa da wannan ci gaba. Na san shaidan yana zagayawa shima; kamar wutar daji, yana zagayawa. Amma Kalmar, ba ta sauka. Ba za a taɓa yi ba, ba maigida! Ba za su iya ɗaukar hakan ba, gani? Don haka, wannan wani abu ne da suke ja da baya. Yanzu, lokacin da ya yi gaba, duba, dole ne su ɗauki duk Kalmar. Anan Yana zuwa; yanzu, sun ɗauki kusan 70%, 60%40, wasu 30%, wasu 20%, –kuma albarkarsu gwargwadon yadda suka ɗauki Kalmar. Amma yanzu, a farfaɗowar ruwan sama na ƙarshe, duk waɗancan mutanen za su yi tafiya daidai gwargwadon cikakkiyar Kalmar -abin da suke kenan. Wasu ba za su yi ba. Za su yi tafiya a wani wuri. Za su je wani wuri dabam.

Zai bi da su daidai da wannan Kalmar. Sannan a cikin ruwan sama na ƙarshe, sauran waɗanda ba za su ci gaba ba - kuna gani, Joshua yana da sabuwar rana, sabon Maganar iko a can. Waɗanda ba za su ci gaba a cikin wannan girgije mai ƙarfi ba, da tafarkin Ruhu Mai Tsarki na Ubangiji - zai kai su [wayewar gari] a kansu, amma ba kamar sauran ba, gargaɗi ne kawai - za su san cewa wani abu yana faruwa . Amma waɗanda ba za su ci gaba a cikin hakan ba - kun sani, kalma ce fiye da komai. Dole su ci dukan Kalmar Allah. Dole ne su ɗauki dukan Maganar Allah, kuma dole ne su gaskata cewa Yesu madawwami ne. Kuna iya cewa Amin? Kun sani, John, a cikin tsawa - Wahayin Yahaya 10 - wanda yayi daidai da 7th hatimin da ke zuwa ga mutanensa a yanzu cikin tsawa. Zai fito a cikin ruwan sama na ƙarshe. Dole ta zo ta wannan hanyar. Duk cikin launi ne, dukkan iko da bakan gizo, kuma Ubangiji yana saukowa kamar Mala'ikan, kuma Ya kafa ƙafarsa a ƙasa yana kira don lokaci. Shi kaɗai ne ya san lokaci, don haka dole ne ya zama shi. Duba; babu wani mala'ika da ya san ranar +ko sa'a. Don haka, ba za su iya jayayya da ni a kan wanene [wanda] ke saukowa da bakan gizo da wuta a ƙafafunsa, da gajimare ba; wannan yana nufin Ubangiji. Lokaci ya yi da Mala'ika zai zo mana. Kuma yana saukowa a Wahayin 10 kuma ya fara tsawa a can, kuma yana girgiza abubuwa, ƙaramin sako yana zuwa ga mutanensa.

Yanzu, ga saƙo cike da shafewa. Ga sakon da suka ƙi, kuma ga Wanda ke zuwa a cikin ruwan sama na ƙarshe. Yana duka a cikin Maganar Allah. Da ya sauko, sai ya sa ƙafafunsa, ɗaya a ƙasa ɗaya ɗaya a kan teku. Ya rufe komai, na duniya. Yanzu, Yana kiran lokaci. Littafi Mai Tsarki ya ce Ya kira lokaci, amma Yahaya bai iya rubutu ba. Duk abin da ke da alaƙa da shi, tashin matattu ne ma, wanda ya hau cikin fassarar. Lokaci ne, wanda ke da alaƙa - har ma da babin yana ganin [kamar] yana cikin wuri mara kyau; ba haka bane. Ya ba shi damar kawo ta can saboda zai ɗauki yanzu da na yanzu kuma ya kai ga gaba, Amin. Don haka, lokacin da ya shigo can a cikin gajimare, bakan gizo da wuta a kansa, rana a fuskarsa - ikon duniya, ƙasa da teku. Aka yi tsawa, kuma shafaffu bakwai suka fara kewaye Yohanna. Kuma, ba shakka, ba a shafe shi ba - ba kamar zai kasance a ƙarshen zamani ba - don kawo wancan a wancan lokacin. An tanadi; wato ga shi ta shirya kanta. Akwai shi! Mutum nawa ne ke cewa Amin? Idan da zai zo a kwanakin farkon ruwan sama -ko a zamanin Yahaya, da ya girbe kuma fassarar na iya faruwa dubunnan shekaru da suka gabata. Za a iya yin fassarar shekaru 20 da suka gabata. Fassarar na iya faruwa bayan John a Patmos. Amma a'a, Bai shirya ba, gani? Ya gaya wa John kada ku rubuta shi. Rubuta sauran duka, amma kada ku rubuta abin da tsawa ta faɗa wanda shine Muryar Allah, walƙiyar Allah a kewayen kursiyin.

Zakin ya yi ruri; shi ne Ubangiji Yesu. Ikon zai zama kamar shafewa. Zai zama kamar wutar lantarki, mai ƙarfi da ƙarfi sosai. John bai iya rubuta shi ba. Mun san littafi ne da ya rage; sarari da ya ɓace. Yana kama da wani abu da ya ɓace. Yana can. Domin mutanensa ne. Yanzu, bai zo a lokacin ba, amma John ya sami gatan duba cikinsa ba tare da ya rubuta ba. Yahaya ya rike sirrin a zuciyarsa. Sannan a ƙarshen zamani -yanzu, idan ya zo kowane lokaci a cikin tarihi, fassarar, da tuni mutane sun yi girma. Da sun yi nishi a lokacin farkon ruwan sama. Da za su yi girma a lokacin farkawa ta farko ko ta ƙarshe na farkawa na manzanci ko wani wuri a can a cikin shekarun Ikklisiya inda muke da masu gyara su fita, suna shiga cikin kyaututtuka. Muna nan yanzu. Yanzu, akwai nau'in manzo - hidimar annabci da ke fita. Don haka, Ya ajiye wannan ikon. Yanzu, a ƙarshen zamani, abin da John bai iya rubutawa ko magana ba zai faɗi kan amaryar. Wannan shine abin da ya yi mata girki kuma ya shirya ta, kuma ya haɗa shi cikin haɗin kai. Inda hakan ta faru, akwai tsawa. Amin. Kuma tashin matattu a can, shi ma yana kira saboda yana kai hannu ɗaya zuwa sama kamar haka kuma yana miƙawa kuma ya ce lokaci baya. Ba za a ƙara yin jinkiri ba; abin da yake nufi kenan, a cikin asali.

Ba za a ƙara yin jinkiri ba. Sannan abubuwa sun fara faruwa. Duba; fassara yana faruwa a wurin. An ba da saƙo - littafin - cikakken saƙo. Daga baya, a cikin babin, ya ce, ɗauki wannan. Yahaya ya karba ya ce, “Oh, yaro; hakan yayi kyau, hmm! Ya ce, na san Kalmar kenan. Yana sauraronsa a can domin shi annabi ne, ya kasa jurewa. Ka ce Amin! Littafi Mai -Tsarki ya ce yana da daɗi ƙwarai, amma oh, lokacin da ya duba shi kuma ya narkar da shi, kuma ya shirya shi, ya yi rashin lafiya. Ya ci gaba da yin annabcin fassara, kuma ya ci gaba daga can. Za ku iya cewa ku yabi Ubangiji? Kun ga abin da nake kokarin gaya muku yanzu? Za su zo gare shi — oh, cikakkiyar Kalma - madawwami - a can take. Ya kasance ƙaramin Rolls; Littafi Mai Tsarki ya ce an ba shi. Oh, yayi kyau sosai, amma kuna gani, ba zai iya yi ba. Ya yi rashin lafiya. Littafi Mai Tsarki ya faɗi haka. Ya tashi; yayi lafiya. Yana nuna yadda Ubangiji zai tsarkake, yadda zai tsarkake, da kuma yadda babban iko zai faru wanda dole ne a ƙaddara ku, dole ne ku kasance cikin ƙaddara don wannan ya zo muku.. Kuma kuna cikin kaddara yau da dare. Ba ku zuwa bisa ga haɗari ko da kun kasance sababbi. Kun ji wannan saƙon. Zai yi ta maimaitawa har abada kuma ya koma cikin dawwama. Yana nan! An riga an yi magana. An rubuta shi har abada.

Bari in sa haka: babu amsa kuwwa [ba amsa ba], yana nan har abada, sakon shine. Don haka, lokacin da ya [sauko daga sama], Ya yi kira, kada a ƙara ɓata lokaci. A cikin wannan babin [Wahayin Yahaya 10], fassarar, tashin duk waɗanda suke ƙaunar Allah - suna tafiya tare da su a cikin fassarar. An sake kiran lokaci, [a cikin] tsananin, alamar dabba, da sauransu. Lokaci - da ake kira kuma - ranar Ubangiji. An sake kiran lokaci a can saboda yana zuwa ga Mala'ikan na bakwai - ma'ana abubuwa biyu, ɗaya zuwa ga Al'ummai, ɗaya a can a cikin Ru'ya ta Yohanna sura 11, ɗayan kuma a can inda yake cikin sura ta 16, yana kira a can. Wannan Mala'ikan yana kiran lokacin. Na farko Ya kira su da tsawa, wato fassarar. Wannan shine sirrin da John bai iya rubutawa ba. Tsawa na nufin tashin matattu. Ya fita daga wajen. Sannan Ya sauko nan; Yana kiran lokaci; wannan shine tsananin. Sannan babbar ranar Ubangiji. Yana kiran wannan lokacin. Kuma bayan haka, Yana kiran lokaci don Millennium. Sannan bayan Millennium [Ru'ya ta Yohanna 20] a cikin Wahayin Yahaya 10, Yana kiran lokaci; muna kan Farin Al’arshi yanzu, kuma Allah zai karba. Oh, yabi Allah! Yanzu, kun ga abin da wancan lokacin Mala'ikan yake yi? Yana tafiya daidai tare da waɗancan lokutan lokacin. Yana kiran lokaci; wasu sun tafi! Yana kiran lokaci, wani abu kuma yana faruwa. Yana tafiya daidai kai tsaye, lokaci.

Yanzu, kun karanta shi. Ya ƙunshi farkon lokacin fassarar cocin, da babban ikon da ke zuwa gare ta. Yana kaiwa zuwa cikin tsanani; wannan sura ta 10 tana yi saboda ana kiran waɗannan lokutan. Bai kawai kira lokaci ba don cocin a wancan lokacin - fassarar dole ta fita daga can. Yana nufin Ya kira shi a sarari can har sai babu sauran lokaci. Sannan yana cakudawa har abada. Yanzu, kuna tare da ni? Matukar Ya ce kada a sake lokaci, kuma Yana Kiran lokaci, wannan na nufin Ya kira shi duka. Kuma kamar yadda yake bayyana har ma bayan Millennium, da hukuncin Farin Al’arshi. Sannan bai kamata a sake samun lokaci ba. Yana haɗewa har abada inda ba a ƙara kiyaye lokaci ba. Ba za su iya ba saboda baya ƙarewa. Yana dawwama kamar Ubangiji Yesu. Amin. Ina jin dadi, ko ba haka ba? Amma Yana motsi yanzu. Littafi Mai -Tsarki ya ce a cikin littafin Ru'ya ta Yohanna, ku saurari abin da Ruhu yake faɗa wa majami'u. I, ku saurari abin da Ruhu yake faɗa wa ikilisiyoyi!

Ya ce a nan Irmiya 8: 9, “Hakika, kuturu a sama ta san lokacinta. [kuma shafewa yana da ƙarfi sosai, Amin] kuma kunkuru da crane da hadiye suna lura da lokacin zuwansu; [Yanzu, mun gano anan cewa kututture a cikin sama ya san lokacin sa. Kunkuru da crane, da duk halitta, sun san lokacinsu] amma mutanena ba su san hukuncin Ubangiji ba. ” Halitta ya fi sanin zuwansa fiye da wasu halittun ɗan adam. Yin wa’azi ta hanyar girgizar ƙasa, yanayin yanayi, ƙoƙarin faɗakar da mutane a duk faɗin duniya - lokacin mutanen da suka san Allahnsu da waɗannan tsawa da gaske za su zagaya cikin iko. Yana zuwa. Mutum nawa ne suka gaskata haka? Amin. Yana zuwa a lokacin da aka ƙayyade. Ya naɗa yanayi. Yana cewa Ya naɗa girbin girbin mutanensa. Don haka, mun gano cewa Yesu yana nada yanayi. Don haka, a daren yau, ruwan sama na ƙarshe zai zo. Zai yi girma ga mutanensa. Muna da aiki ɗaya da ke gudana a nan, amma a duk faɗin ƙasar ana warkar da mutane, ana samun ceton mutane, kuma ana isar da mutane ta hanyar saƙo, ta kaset, ta cikin littattafai, da kuma littattafai. Ubangiji yana tafiya zuwa ƙasashen waje, anan da ko'ina. Ina gaya muku akwai aiki da mutane ke yi, ba su san lokacin da aka ƙayyade ba. Na yi imani lokaci ya yi da za a yi aiki domin tabbas hukuncin Ubangiji yana zuwa a duniya.

Duk masu sauraron wannan kaset ɗin, zai albarkaci zuciyar ku. Na gaskanta haka. Kowa ya kai hannu. Nawa za ku iya cewa ku yabi Ubangiji? Isar da fita. Yanzu, gajimare - na gaskanta girgijen Ubangiji. Yau da dare, shigowa cikin wannan saƙon, kamar girgije ne. Na gaskanta haka. Ruhu Mai Tsarki yana cikin ƙasa, kuma Ruhu Mai Tsarki yana cikin surar girgije lokacin da yake so ya kasance - ya bayyana ga mutanen sa - girgijen wuta. Ina so ku tsaya a ƙafafunku. Duk wanda ya sami wannan kaset, Na yi imanin za ku sami asirin gabaɗaya lokacin da kuka haɗu da surorin da kawai muka karanta anan tare. Na yi imani da shi saboda kawai ya zo kwatsam. Wannan wani abu ne wanda ba ni da lokacin da zan sanya kowane rubutu ban da wasu nassosi. Ya zo daga Ubangiji Yesu. Yanzu, muna tafiya zuwa ga Mala'ikan da zai kira wannan lokacin. Zai kira shi, kuma Ya san tsawon lokacin da zai ɗauka kafin Ya kira wannan lokacin. Ya san yadda zai tura mu gaba. Ku ci gaba, in ji Ubangiji! Wannan shine bangaskiya mai aiki.

Don haka, lokacin da girgijen ya ɗaga, suka yi gaba, waɗanda ba a barsu a baya ba. Sun mutu a cikin daji. Wadanda suka tafi da gajimare sun haye. Sun je Ƙasar Alkawari, in ji Littafi Mai Tsarki, tare da Joshua. Haka a karshen zamani. Yayin da gajimare ke tafiya gaba, waɗanda suka yi imani da ikon Ubangiji za su haye. Menene Ƙasar Alkawari a gare mu Al'umma? Sama ce. Tsarki ya tabbata ga Allah! Littafi Mai -Tsarki har ma ya ce zan ba ku manna da sunan a kan dutse (Wahayin Yahaya 2:17). Amin. Tsarki ya tabbata ga Allah! Duk wannan ikon. Shiga nan a daren yau. Ya ku mutane akan wannan kaset, Allah ya albarkaci zuciyar ku. Fita ku shaida. Ku yabi Ubangiji! Yana taba jikin. Yana warkar da jikin. Muna tsawata wa shaidan a duk inda yake. Kuma ka bar girgijen Ubangiji ya shiga gidanka, cikin alfarwarka, duk inda kake wa'azi. Idan kuna waje, ƙasashen waje, wa'azi ko kuma kuna cikin ƙaramin gini ko babban gini, babu wani bambanci. Bari girgijen Ubangiji ya mamaye ku da Ruhunsa Mai Tsarki domin shi Magnetic ne kuma yana da iko! Ya Ubangiji, ka shafe jama'arka. Shafa waɗanda suke ƙaunarka da zuciya ɗaya suna haɗa su cikin haɗin kai, kuma za mu shiga cikin tsawar da Yahaya ya tsaya cikin tsoro. Ya ce, Yahaya, kada ka rubuta. Abin da kawai ya gaya wa John kada ya rubuta shi. Kuna iya cewa Amin? Domin yana saukowa kan mutanensa. Za ku iya ihun nasara!

Ina jin jubili! A gaskiya, na yi aiki a kan jubili. Wannan shine abin da nake aiki akai. Ina da wasu abubuwa masu zuwa da suka shafi jubili da sauran abubuwa daban -daban. Daga can, ina son wannan gajimare ya zo nan. Tsarki ya tabbata ga Allah! Halleluya! Nawa kuke jin daɗi a nan da daren yau? Idan kai matashi ne anan daren yau, ko wanene kai anan daren yau, Allah yana da wani abu mafi alheri a gare ku fiye da shaidan zai iya ba ku ko duniya zata iya ba ku. Ina nufin Shi mai wutar lantarki ne, mai ƙarfafawa wanda shine Ruhu Mai Tsarki. Shi Gaskiya ne! Tsarki ya tabbata ga Allah! Halleluya! Nawa kuke jin ikon Ubangiji? Oh, na gode Yesu. Yabo ya tabbata ga Sunan Ubangiji! Abinda nake so game da taron [masu sauraro] shine cewa suna cikin haɗin kai. Tsarki ya tabbata ga Allah! Ban damu ba idan akwai fewan kaɗan ko dubbai ko ɗari ko wani abu, idan suna cikin haɗin kai, wannan shine abin ƙima. Kuma abin da nake so game da masu sauraro yau da dare. Kuna iya jin haɗin kai. Me ya sa? Na yi imani cewa Allah ya aiko shi a kan mu.

Ku sauko nan. Zan yi addu'a domin ku duka. Ihun nasara! Faɗa masa abin da kuke so. Zan yi addu'a a kan kowannen ku a nan daren yau. Ku sauko. Ihu jubili! Kun kyauta! Ku zo, jubili! An 'yantar da ku. Na gode Yesu! Yesu shine duka iko. Haka ne Shi! Zo yanzu! Isar da fita. Ka taba su Ubangiji. Yana tashi! Yesu yana tashi a kan mutanensa. Oh, na gode Yesu!

 

99 - Ci gaba

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *