LADUBU NA LAMBA DA ALAMOMI

Print Friendly, PDF & Email

LADUBU NA LAMBA DA ALAMOMILADUBU NA LAMBA DA ALAMOMI

"A wannan binciken na musamman zamuyi la'akari da lamba 7 da kuma adadi da kuma alamar ta da kuma wasu lambobin da yawa!" II Sarakuna 4: 32-37, "yana bayyana gaskiyar allahntaka mai nuna kwatancin shekaru har zuwa zamaninmu." Aya ta 32, "ta nuna yaron ya mutu!" Aya ta 35, “ta bayyana Elisha ya lulluɓe yaron bisa Ruhu Mai Tsarki kuma yaron ya yi atishawa sau 7 ya buɗe idanunsa!” “Atishawa 7 na nuna numfashin Allah yana shigowa coci kuma ya fita a cikin shekaru 7 daban-daban maido da rayuwa (farkawa)! ” “Duk lokacin da abin ya daidaita kuma ya mutu, sai ya sake dawo da rayuwa! Rev. 1:20 da surori 2-3 da suka ƙare a zamanin Laodicean a cikin Rev. 3:14! ” “Lamba 7 a nan kuma ya bayyana numfashi (ruhohi) 7 na Allah da zasu tafi ko'ina cikin duniya! Kahoni 7 (majami'u), idanu 7 (ruhohin Allah bakwai)! ” Wahayin Yahaya 7: 5. - “Yanzu ka kula da wannan, II Sarakuna 6:4 Ya ce,“ ɗauki ɗanki! Kuma aya ta 36 ta rubuta cewa “ta ɗauki ɗanta, ta fita”! Kuma a zamaninmu zaɓaɓɓen ɗan yaron “za a ɗauke shi” kuma “a fita”! (Wahayin Yahaya 37: 12) - Bayan sabuntawa, (Joel 2: 25-26.) A cewar littafin Wahayin Yahaya, kamar yadda na ƙarshe na shekaru 7 coci zamanai

Allah zai fitar da wasu zababbun rukuni kuma zai hada kamfanin da za'a fassara! " Daga cikin shekaru 7 za'a zaɓi ƙungiyar da aka zaɓa; wannan zai hada da wadanda suka shude kafin wadanda zamu hadu dasu a cikin gajimare (daukaka)!

  • Sarakuna 4: 38-44, “ya ​​bayyana cewa akwai wasu mu’ujizai da yawa! Yana rikodin karancin abinci a cikin ƙasa! Kuma babu shakka kafin fassarar za a yi fari wanda zai haifar da matsananciyar yunwa a cikin Babban tsananin! ” - “Amurka na iya zama kwandon burodi a yanzu amma a lokacin tsananin zai iya kaiwa wannan ƙasar wahala! ” - “Kusa ko lokacin shigar da fitina duk kudin ana iya bayyana su da marasa amfani, kuma kawai abinda aka bayar daga masu adawa da Kristi ne za a dauka a matsayin kudi! Don haka bari mu yi amfani da abin da za mu iya don bishara mai tamani a yanzu, saboda daga baya don abinci da ƙimar lamba za a ba su! ” (R. Yoh. 13: 15-18) Hakanan a batun Elisha a nan akwai abinci, amma Ubangiji ya yi mu'ujiza! (II Sarakuna 4, ayoyi 40- XNUMX)
  • - Kuma zaka iya karanta wata mu'ujiza da ke faruwa a ayoyi na 42-44 cikin kamanceceniya da Kristi yana ciyar da dubu 5 da gurasar burodi; sauran kuwa suka rage! ” - "Lokacin da mutane suka ji yunwa (na tsananin neman) ruhu, Ubangiji zai sami wadataccen ikon ruhaniya su ma!"
  • Sarakuna 5:10, "sun rubuta wata mu'ujiza da ke hade da lamba 7 in da Elisha ya ce wa Na'aman ya je ya yi wanka a Kogin Urdun" sau 7 "kuma zai warke!" Aya ta 11-12, “ta nuna fushin sa kuma ya tafi da fushi a farko! Wannan kamar majami'u ne a yau suna son hakan, amma kamar Naaman dole ne su koya cewa hanyar Allah ta fi kyau! ” Aya ta 14, "ta bayyana daga ƙarshe ya tsoma kansa sau 7", namansa kuma ya sake dawowa kamar na ɗan ƙaramin yaro, kuma ya tsarkaka! "Wannan alama ce ta Allah da ya fitar da coci daga cikin laka sau 7 kuma ya maido da shi cikin tsabtar adalci!" “A wasan karshe 7th lokaci (shekaru) zaɓaɓɓiyar coci (jiki) za a canza shi kamar na ɗan ƙaramin yaro! Komai yawan shekarun mutum ko (ya mutu), za a canza shi zuwa sabon mutum mai canza rai (rai)! Kamar yadda kuka sani kuturta wani nau'i ne na mataccen nama mai rai. Mu'ujizarsa ita ce nau'in jikin tashi daga matattu tare da waɗanda suke da rai! " - “Hakanan idanun zaɓaɓɓu za su buɗe gaba ɗaya zuwa ayoyin ƙarshe a 7th lokaci! II Sarakuna 4:35, Elisha yana da alaƙa da lambar 7 kuma, II Sarakuna 8: 1, yunwar shekara bakwai. ”

“Har ila yau, irin wannan mu'ujizai sun faru a hidimar Iliya! Hakanan za'a sami shaida sau biyu akan ikonsa a karshen, tsohon da karshen ruwan sama! Akwai wani annabi na dā, yanzu ma annabi na ƙarshe! ” Bari mu karanta I Sarakuna 18: 41-45, “a ciki zamu ga“ lamba 7 ”ya sake ƙunsa, inda wannan alama ce ta“ sau 7 ”har sai Allah ya sami yadda yake so! Akan “7th lokaci ”ƙaramin gajimare kamar na hannun mutum ya bayyana kuma babban ruwan sama ya zo!” Aya ta 41, “ta bayyana“ sautin! ” Bayan “7 motsi ”na iko, zaɓaɓɓun hatimi zai tsaya a gaban Allah!” (Wahayin Yahaya 4: 1-2) - “Har ila yau, ka lura a babin I Sarakuna kalmar sauti, hannu, ƙaramin gajimare da lamba 7.” Wasu daga irin waɗannan abubuwan suna da hannu a Rev. chap. 10. "Kuma wannan babi yana ba da cikakken kwatancen kwatankwacin abin da yake faruwa na allahntaka!" Aya ta 1, "kuna da gajimare, wuta (walƙiya), bakan gizo da rana, suna bayyana farkon ruwa da ƙarshensa!" “Da wannan a cikin ayoyi 2-7 kuna da hannu, ƙaramin littafin, tsawa da sauti; duk suna da ruwa (farfadowar)! ” Hakanan aya ta 4 ta bayyana "tsawa 7", kuma ta ambaci hatimin "waɗancan abubuwa" (asirin). "Menene waɗannan abubuwan?" "Su ne sirrin da za a bayyana a aya ta 7 manzo!" “Ina ganin zai dace a ɗauka wannan kai tsaye daga Rubutun Hellenanci na Sabon Alkawari, fassarar ita ce! Aya ta 7 ” “Amma a zamanin da yake magana akan 7th Idan mala'ika ya shirya zai yi shela, sa'annan asirin Allah zai cika kamar yadda ya alkawarta wa bayinsa annabawa. ” - “Sirrin cikin wadancan abubuwa” shine motsi na karshe na Allah, lokuta, lokaci, sirrin Headstone, bayyanuwar “shaidar hakikanin ɗaukakarsa” da kuma asirai na Baibul, da maido da duniya ga tsarkaka! - "7 shine lambar Allah na maidowa da cikar ruhaniya!" - “Lamba ta 10 tana nufin kammalawar sake zagayowar, kammalawa!” - “3 kamala ce daga Allah kuma 5 adadi ne na fansa!” - “Na 7th mala'ika ne Almasihu a cikin manzo! " - Kuma yanzu Rev. 22:16. An ɗauki wannan rubutun daga asalin fassarar (rubutun Girkanci.) “Ni, Yesu, na aiko Manzo na zuwa gare ku Ka faɗi waɗannan abubuwan a cikin majalisu, Ni ne tushen da zuriyar Dauda, ​​mai annuri, Tauraron Safiya! ” - “Manzo a nan yana daidai da mala’ikan da yake yi wa bawa jagora!”

Allah ya albarkace, ya ƙaunace ku kuma ya kiyaye ku,

Bawan Yesu Kiristi

Manzo

Neal Frisby