Babban alama da aka bayar

Print Friendly, PDF & Email

Babban alama da aka bayarBabban alama da aka bayar

Kayan Nuna 64

Zuwa ga zaɓaɓɓu kafin fyaucewa. Da farko majami'u za su haɗu. Yanzu ku duba kusan wannan lokacin kuma kafin bayyanar magabcin Kristi, amarya za ta tafi ba zato ba tsammani. Domin Yesu ya gaya mani zai dawo kusa da wannan, ko kuma a lokacin haɗin kai na ƙarshe. Lokacin da zaɓaɓɓu suka ga haka za su san cewa yana bakin kofa. Gungura - 30

Asiri na zamani

Za a isar da hikimar Allah iri-iri ga tsarkaka. Za a ba su ilimi mai zurfi da iko kafin fassarar, fiye da duk abin da suka taɓa zato ko gani. Ba za su rayu a cikin duniyar da za ta yi imani ba, amma na bangaskiya mai ƙarfi da gaskiya. Ba za su dogara ga ganinsu da hankula biyar kaɗai ba, amma za su dogara ga maganar Allah da alkawuransa. A cewar Daniyel, su ne ’ya’ya masu hikima kuma za su san asirinsa da abubuwan da za su faru a nan gaba. A cikin ruhu kamar babban makiyayi shi ne, yana kiran kowa da sunayensu. Bayan Ruhu Mai Tsarki, yana ba su hatimin tabbatarwa. Shirin Allah na zamanai na zaɓaɓɓun kayan adonsa yana kai kololuwa, Za su ji muryar Maɗaukaki kamar yadda ya ce, Ku zo nan. An kusa kamawa. Ya yi mana alkawari gajeriyar aikin adalci cikin sauri a matakin ƙarshe na wannan ƙarni, har ma da farawa yanzu. Yayin da mutane suke barci, Ruhu Mai Tsarki yana tattara tumakinsa na gaskiya.

Sirrin zalunci da karya

Yayin da duniya ke rayuwa a cikin kasa mai ban mamaki da ban mamaki; gab da wayewa na gab da rugujewa cikin sabuwar yaudara da tsarin da zai yi mulki da sarrafa su kamar na’urar mutum-mutumi ta lantarki. Lantarki a kusa da kusurwa yana da sauri da sauye-sauye na bazata da abubuwan ban mamaki a duniya ciki har da Amurka. Ridda yana cakuɗawa har ma da Tushen tun daga sama har ƙasa ta Ƙungiyoyin Cikakkun Bishara da yawa da ƙari. Suna rayuwa a cikin duniyar tunani da jin daɗi, maimakon bangaskiya mai ƙarfi da maganar Ubangiji.

Shaiɗan yana saka su cikin duniyar mafarki yayin da tarko mai ƙarfi ke gab da zuwa. Amma ba za su iya gani ba saboda hazo na ruɗi. A gefe ɗaya zaɓaɓɓu suna shirya don haɗin kai na farin ciki tare da Kristi; da sauran duniya da ikilisiyoyinta na ƙarya suna shirye don ƙunci mai girma kuma suna haɗa kai da ikon dabbobi, (R. Yoh. 13 & 17). Ku kula da gaskiyar nufin Ubangiji dagewa da wannan nassi, (R. Yoh. 3:10). Wani ɓangare na jarabar da aka yi magana akai shine cewa wasu majami'u masu sanyi da tsarin za su ba da kwaikwayi na Babila na gaskiya. Sai ga in ji Ubangiji, sa'a tana nan, an ji kukan tsakar dare. Ba da daɗewa ba ranar Ubangiji za ta zo. Ku kuma ku kasance cikin shiri, domin a cikin sa'a ba ku yi tunani ba, za ku ga fuskata da kamanni kamar walƙiya. Gungura # 227

Sharhi {kalmomi masu ta'aziyya - cd #1394 - 11/27/1991- kawai waɗanda za su yi bambanci da ƙauna ta Allah su ne waɗanda za su tafi tare da Yesu. Wadanda za su tafi tare da shi sun san wani abu ya tashi. Ba yana nufin kowa a cikin Kiristendam zai gaskata waɗannan annabce-annabcen suna zuwa cikawa ba. Bangaskiya ga maganar Allah yana kawo ta'aziyya, salama, amincewa, hutawa da ƙauna. Amincewa da duniya ba shi da kwanciyar hankali a cikinta, ba ga mutane ko gwamnatoci ba; amma a cikin Ubangiji kawai.

Ina wa’azi game da zuwan Ubangiji da bayyanarsa, yadda nake yi saboda manyan dalilai guda biyu; Na farko, Domin ku shirya, Na biyu, Cewa lokaci ya kure kuma ku yi abin da za ku iya don Ubangiji da sauri. An kira ni in fada. Wani dalili kuma shi ne domin mutane da yawa ba sa son jin labarin: Domin ba su shirye su sadu da ni ba kuma ba za su yi ba. Amma zan bayyana ga waɗanda suke nema, suna son bayyanara. Zai zo ta wannan hanya kuma Ruhu Mai Tsarki zai yi; shirya mutanensa.

1 Tas. 4: 16-18, "Gama Ubangiji da kansa za ya sauko daga sama da sowa, da muryar shugaban mala'iku, da kahon Allah: kuma matattu cikin Almasihu za su fara tashi. a fyauce su tare da su cikin gajimare, mu sadu da Ubangiji cikin iska: haka kuma za mu kasance tare da Ubangiji har abada. Ubangiji da kansa; wannan Yesu da aka ɗauke daga gare ku zuwa sama, zai komo haka kuma, (Ayyukan Manzanni 1:11). Ubangiji da kansa, na farko da na ƙarshe; ba mutum biyu ko uku ba. Ba zai aiko wani ba, ba mala'iku, ko annabawa, amma Ubangiji da kansa zai zo. Wadanda ke cikin kabari za su fito da rai; zai zama abin kallo.

Wadanda za su fito daga cikin kabari za su san wane ne shi (sun kasance tare da shi a cikin Aljanna) wanda ya san abin da ruhin waliyyai a cikin Aljanna suke aikatawa. Bulus ya ce ya ji zantattukan da ba a iya faɗi ba, waɗanda bai halatta mutum ya faɗi ba, (2 Kor. 12:4). Idan wani zai zo, mala'ika ne, ko mutum ko annabi, kada ya gaskata, domin Ubangiji da kansa ne zai zo. Shin kana ganin wahayi a cikin wannan na wanda ke zuwa; Ubangiji da kansa zai zo. Yesu Almasihu Ubangijin daukaka ne; Ni ne tashin kiyama kuma rai.a cikin fassarar Yesu zai bayyana a matsayin tashin matattu da rai, kamar yadda matattu cikin Almasihu suka fara tashi, mu da muke da rai da wanzuwa duka an sāke tare, kamar yadda dukanmu muka yafa dawwama.)

Wa’azin zuwan Ubangiji koyaushe yana kawo ta’aziyya ga mutanen da suke hawo. Wadanda suka fito daga kabari sun san shi. Lokacin da Kristi wanda shine ranmu zai bayyana, zai kawo su tare da shi. Mu kuma da muke raye, za mu gan shi, mu kuma san shi lokacin da ya bayyana. Duka a Fassara da kuma a Armageddon zai zama Ubangiji da kansa. Zai zama wani ƙarin gani. Dukan masu bi na kowane zamani za su ci wannan ɗaukaka a sararin sama tare da Ubangiji da kansa. Mu a yau gungun mutane ne na musamman da ba a yarda a haife su ba har sai wannan lokacin, don haka za mu iya cin gajiyar wannan fassarar mai ban mamaki da ke shirin faruwa. Wace gata ce. Akwai mutanen da ya zaɓa su kasance da rai sa’ad da wannan abu ya faru. Ya! Ƙungiya ce ta musamman. Za su kasance da rai sa'ad da ya zo. wasu suna mutuwa kuma sauran duniya suna cikin babban tsananin, (R. Yoh. 7). Wasu tsarkaka za su mutu amma waɗannan an ɗauke su da rai. (A zuwansa na farko an haifi wasu mutane don su yi layi tare da zuwansa, kamar Saminu da Hannatu waɗanda suka same shi a cikin haikali sa’ad da yake jariri kuma suka yi masa addu’a kuma suka yi annabci game da shi; kuma wataƙila waɗannan masu bi biyu suna cikin waɗanda suka tashi daga matattu. cikin waɗanda aka ta da daga matattu a tashin Yesu Kiristi, Luka 2:25-38 da Matt. 27:52-53). Zai zama wani abin kallo.

Matattu za su tashi su ziyarci cikinmu kafin tafiya ta ƙarshe (fassara). Jirgin sama zai faru, buɗe idanunku; Allah yana iya jigilar ku ba zato ba tsammani. Za mu sadu da Ubangiji a cikin iska a fassarar domin Ubangiji ba zai taba kasa ba a lokacin, mu yi gravitate ko tashi zuwa gare shi a cikin iska, a cikin gizagizai na daukaka. Domin kasancewa tare da shi har abada. Abin da yarjejeniya ya ba mu. Yanzu ku ƙarfafa juna da waɗannan kalmomi. An haifi rukuni na mutane musamman don wannan tsara, don wannan lokacin, daga cikin shekaru 6000. An zaɓi wannan rukuni na musamman don su kasance da rai don a bi da su kamar Anuhu da Iliya da ƙari da yawa domin Ubangiji da kansa ne mai zuwa. Yanzu kuna wa'azi don su shirya,, shaida, faɗakarwa kuma lokaci ya yi kuma nan ba da jimawa ba zai faru na biyu na Almasihu. Wannan zai kawo ta'aziyya ga waɗanda za su tarye ni, in ji Ubangiji. A ƙarshen zamani magana game da zuwan Ubangiji, zai kawo ta'aziyya, tare da ta'aziyyar Ruhu Mai Tsarki.

Duk lokacin da Ubangiji ya kawo sako ko kalmomi game da zuwansa a cikin fassarar; za a sami ta'aziyyar ruhu tare da shi ga masu bi da kuma a kan waɗannan mutanen da Allah yake da su a ƙarshen zamani, wanda zai ɗauka. Ka ƙarfafa kanka da waɗannan kalmomi, idan za ka iya ba su damar ta'azantar da kai. Ana zuwa ta'aziyya kamar yadda ba a taɓa gani ba kuma akwai albarka ta musamman ga waɗanda suka karanta kuma suka kiyaye kalmomin Littafin Ru'ya ta Yohanna. Babu mafarkin karanta shi kamar yadda wasu suke wa'azi kuma suka yi imani. Yana da ƙungiya ta musamman da zai ɗauka a cikin tsawa a ƙarshen zamani. Ubangiji da kansa, Allah, Alfa da Omega, Maɗaukaki da kansa shi ne mai zuwa.

A yau, Pentikostal suna son kome a kan faranti na azurfa, da sauƙi, ba ƙoƙarin yin addu'a, ba ƙoƙarin yin amfani da bangaskiyarsu; amma wanda ya jure zargi da tsanantawa zai kasance a can kamar yadda Ubangiji ke zuwa. Duk suka da tsangwamar da za su yi wa zaɓaɓɓu za su yi kyau, za su sami lada. Wasu mutane sun yi imani game da 85%, ba za su je ko'ina ba. Allah yana zuwa ga masu amfani kuma suka gaskata Kalmar 100%.

Na gaba ya ce ka ji daɗin Ubangiji, (Zabura 37:4), Shi kuwa zai ba ka abin da zuciyarka take so. Kada ku da hanyarku ko ta kowa; Kada ku bar shaidan ya bijire muku, amma ku ba da hanyarku ga Ubangiji, shi kuwa zai cika ta. Bangaskiya ta'aziyya ce, bangaskiya hutawa ne da salama ga Ubangiji. 'Ya'yan itace na farko yana zuwa ta wurin hidimata, kuma yana zuwa a kan mutane. Zabura 27:5, “Gama a lokacin wahala yakan ɓoye ni a cikin rumfarsa: A ɓoye na alfarwarsa zai ɓoye ni; Zai dora ni a kan dutse.” Zai ɓoye ni cikin ta'aziyyar maganarsa. Na ɓoye maganarka a zuciyata, Kada in yi maka zunubi.

Yesu Kristi yana zuwa da Ruhu Mai Tsarki domin ya ta’azantar da mutanensa domin abin da ke zuwa bisa duniya. Iblis zai rufe duniya da ruɗi: Amma Ubangiji zai rufe nasa da Kalmarsa da Ruhunsa. Idan ka mai da Kalmarsa wurin zamanka, zai kāre ka a lokacin wahala, (R. Yoh. 3:10) misali ne na irin waɗannan lokatai. Zababbun mutane za su ji muryata a yau, ana kiran da yawa amma kaɗan ne aka zaɓa. Allah ya jikan mutanensa. Ka ƙarfafa kanka da wannan kalmar, zuwan na biyu, fassarar zai kawo ta'aziyya. Ta'aziyya ga waɗanda suke jiransa. Zan zo in karɓe su ga kaina. zaɓaɓɓen rukuni daga cikin shekaru 6000.

Ubangiji ya ce, “Kada ku yi barci, ku zauna a faɗake, ku yi addu'a, ku yi tsaro. Muna yabon Yesu a raka’a ɗaya da ɗaya; Ka ji daɗin Ubangiji, shi kuwa zai cika shi. Babban girgijen ta’aziyya zai zo bisa mutanensa sa’ad da muka yi tunanin zuwansa, muna sa ran zuwansa, mun san yana zuwa, muna ƙaunar bayyanarsa; Kuma zai bayyana ga waɗanda suke jiran bayyanarsa. Ana kiran da yawa amma kaɗan aka zaɓa.}

Nazari - CD # 733 - Amarya ta shirya; CD # 734 Da'irar asiri, taurarin wahayi. Yana magana game da Sabunta alkawarin Rabuwa da Duniya. Gungura 227; Zabura 119:49, Rom. 12.

064 - An ba da babbar alama