Yi hankali

Print Friendly, PDF & Email

Yi hankaliYi hankali

yaudara za ta karu, ’yan ridda za su yi manya-manyan yunƙurin cewa idan da hali za a yaudari zaɓaɓɓu; amma ba za a iya yaudarar zaɓaɓɓu ba. Kada ku ƙaryata game da kalmarSa. Wannan yana daga ãyõyin ɗiyan Allah. Ba za su yi musun maganar Allah ba.

Akwai Headstone ɗaya kaɗai (Capstone) wanda ke wakiltar tsohon zamanin a matsayin Dutse. Wannan Dutsen shine Almasihu Yesu. Ya aza kansa a Dutse, a wani wuri da ake kira Phoenix, Arizona, kuma babu wani Dutse kamarsa. An yi dutsen ne daga jeri 3 na tsaunuka kuma ana iya ganin shi daga kusurwa guda.

Ubangiji ya yi amfani da Dutsen Dutsen Dutse don kuɓutar da saƙo; ya kira saƙon Littattafai, kuma ya yi amfani da wani gini na musamman don fitar da saƙon Hatimi na Bakwai tare da tsawa Bakwai. Babu Dutse guda biyu a doron ƙasa, kuma duk wani ƙoƙari na kawo kowane nau'i na dutse ko dutse ko dutsen dutse ba zai sa ya zama Babban Dutse ba. Ku yi hankali kada a yaudare ku.

Saƙon da ke da alaƙa da Headstone shine Gungurawa. Kada ku yi zina ko sasantawa. Idan kun yi haka, za ku sami kanku don zargi. Kada ku sanya Headstone ko Capstone ko Gungura saƙo abin da ba haka bane. Idan ka ɗaukaka wani dutse yana nufin ba ka taɓa fahimtar menene saƙon Dutsen Dutse ba ko kuma ba ka cikinsa ko kuma kai ɗan ridda ne yana tashi. Ka tuna, ana aika littattafan zuwa rukuni na musamman da suka gaskata kuma aka hatimce su don shafewa na musamman. Suna tallafawa kuma suna taimakawa ba da kuka. Sun kasance sandar kyandir mai ba da haske.

An kunita Ɗan’uwa Branham sa’ad da mala’iku bakwai suka ɗauke shi cikin gajimare kuma suka yi wani abu a sararin sama, mutane da yawa sun gani kuma suka ɗauki hoto. Ziyarar Mala'iku ta fara bayyana Asirin Hatimi Bakwai. Allah ya shirya a lokacinsa domin ya bayyana duk wanda yake so ya sani. Allah ya yi amfani da wannan kuni don tabbatar da saƙon da aka kawo. Amma ga abin da ke faruwa a yau; da yawa a yanzu suna bauta wa hotunan ɗan'uwa Branham, suna sunkuyar da shi, amma ba su fahimta da gaske ko kuma gaskata saƙon da aka ba shi. Har ma ya yi gargadin kada a kafa darika a kusa da shi. Dubi abin da ke faruwa. Wannan ridda ce ke karuwa. Ba za ku iya sake samun irin wannan kuncin ba, saboda dalili ne na kawo sako. Dan uwa Branham ya ce, bai sami wahayin abin da hatimi na bakwai yake ba, domin mala'ika na bakwai a cikin bakwai ɗin da ya kai shi cikin gajimare shi ne wanda yake da hatimi na bakwai kuma bai yi magana da shi ba. Don haka bai san kome ba game da haka, amma sauran mala'iku shida suka yi masa wahayin hatimi shida, ya yi wa'azi a kansu. Tabbatarwa ya tabbatar da saƙon da aka ba ɗan'uwa Branham.

Mala’ika na bakwai mai hatimi na bakwai, ya bayyana a cikin Ru’ya ta Yohanna 10. Wato Yesu Kiristi, kaɗai wanda ya san asirin dawwama da duniya da ya halitta, domin su ne dukiyarsa. Kada ku yi rikici da saƙon Headstone da Gungurawa; zai zama kamar fada da maƙarƙashiya.

Allah a lokacin da aka ƙayyade ya kira ɗan'uwa Neal Frisby daga California zuwa Arizona, ya nuna masa wuri da yadda yake son gina Haikali na Capstone. Kuma bayan an gama ginin, sai Allah ya kira shi zuwa wani wuri kuma ya nuna masa Dutsen Dutse. Ana iya ganin shi daga wuri ɗaya kawai. Wato Allah 'yan'uwa! Wannan shine kuntatawa! Kada ku balaga da wani abin da ake kira dutse, domin wannan yaudara ce. Idan kai dillalin irin wadannan bayanai ne, kana nuna yatsa ga Allah; a kula sosai. Mala’ikan da ya yi magana da ɗan’uwa Branham ya gaya masa muhimmancin tanti kamar gini, wani irin babban coci da ke da ɗan ƙaramin katako ko ƙofar ciki, inda abubuwa suka faru. Mala’ikan ya ce gini zai yi aikin girbi. Eh, ta hanyar saƙon da ke fitowa daga ciki mai suna saƙon gungurawa. Mala’ika na bakwai (Kristi), Mala’ikan Bakan gizo mai ƙarfi, ya tsaya kusa da wani mutum don ya kawo saƙon Jiki, Dutse, Gungurawa ga mutane. Kar ku maida shi kungiya. The Headstone ko Capstone ba darika ba ne. Sako ne ga amarya. Allah ya sa kansa a wani wuri domin ya kuɓutar da saƙon hatimi na bakwai da na tsawa bakwai. Da kan ba girma da shi. Ruhun ridda yana cikin ƙasa kuma mutane da yawa suna faɗuwa a cikinta. Ku gwada kanku, ko kuna cikin bangaskiya; tabbatar da kanku. Kada ku sani kanku yadda Kristi yana cikinku, sai dai ku zama masu-sha-ruwa (2 Kor. 13:5).

185 - Ku kula