Ba da daɗewa ba Rayayyun za su fara kishin Matattu - Amma akwai hanyar fita ta asirce Yanzu

Print Friendly, PDF & Email

Ba da daɗewa ba Rayayyun za su fara hassada matattu -

Amma akwai hanyar fita ta sirri Yanzu

Ci gaba….

Wahayin 9:6; A kwanakin nan mutane za su nemi mutuwa, ba za su same ta ba. Za su yi marmarin mutuwa, mutuwa kuwa za ta guje musu.

A hankali muna shiga zamanin da hakan zai faru. Mutuwa za ta bayyana wa duniya cewa ba ta da gurbi. Kashe kansa ba zai yi nasara ba. Babu makamin mutuwa da zai yarda ya kai kowa cikin mulkin mutuwa.

R. Yoh. 8:2, 5; Sai na ga mala'iku bakwai suna tsaye a gaban Allah; Kuma aka ba su ƙaho bakwai. Mala'ikan ya ɗauki ƙona turaren, ya cika shi da wutar bagaden, ya jefar da shi cikin ƙasa, sai aka yi muryoyi, da tsawa, da walƙiya, da girgizar ƙasa.

Hukuncin Allah na ƙaho yana gab da bayyana.

Ru’ya ta Yohanna 9:4-5; An umarce su kada su cutar da ciyawar ƙasa, ko wani ɗanyen abu, ko kowane itace; amma sai waɗanda ba su da hatimin Allah a goshinsu. An ba su cewa kada su kashe su, amma a yi musu azaba wata biyar.

Za a azabtar da maza kuma mutuwa ta yi nisa.

R. Yoh. 9:14-15, 18, 20-21; Ya ce wa mala'ika na shida wanda yake da ƙaho, 'Yanke mala'iku huɗu waɗanda suke daure a cikin babban kogin Yufiretis. Aka saki mala'iku huɗu waɗanda aka tanadar don sa'a ɗaya, da yini, da wata, da shekara, don su kashe kashi uku na mutane. Ta wurin ukun nan aka kashe sulusin mutane, da wuta, da hayaƙi, da kibiritu waɗanda ke fitowa daga bakinsu. Sauran mutanen da ba a kashe su da waɗannan annoba ba, duk da haka ba su tuba daga ayyukan hannuwansu ba, don kada su bauta wa aljanu, da gumaka na zinariya, da azurfa, da tagulla, da na dutse, da na itace. Ba su iya gani ba, ba su ji, ko tafiya: Ba su tuba daga kisansu ba, ko sihirinsu, ko fasikancinsu, ko satansu.

Kuɓuta ɗaya tilo ga wannan tana cikin Yahaya 3:16; Gama Allah ya yi ƙaunar duniya har ya ba da makaɗaicin Ɗansa, domin duk wanda ya gaskata da shi kada ya lalace, amma ya sami rai na har abada.

Yohanna 1:12; Amma duk waɗanda suka karɓe shi, ya ba su ikon zama 'ya'yan Allah, har ma waɗanda suka gaskata da sunansa.

Rom. 6:23; Gama sakamakon zunubi mutuwa ne; amma baiwar Allah ita ce rai madawwami ta wurin Yesu Almasihu Ubangijinmu.

Rom. 10:9-10, 13; Cewa idan ka shaida da bakinka Ubangiji Yesu, kuma ka gaskata a zuciyarka cewa Allah ya tashe shi daga matattu, za ka sami ceto. Domin da zuciya mutum yana gaskatawa zuwa ga adalci; kuma da baki ake yin ikirari zuwa ceto. Domin duk wanda ya yi kira bisa sunan Ubangiji zai tsira.

Ka mai da Yesu Almasihu Ubangijin ku a asirce.

Gungura #135 sakin layi na ƙarshe - "Hakika abin ban mamaki ne sanin cewa Ubangiji ya yi mana hanyar kuɓuta ta wurin cetonsa da ƙaunarsa ta Allah."

092 - Nan ba da jimawa ba Rayayyun za su fara kishin Matattu - Amma akwai hanyar fita ta asirce Yanzu - a cikin PDF