Yi shiri don saduwa da Allahnka - mahalicci - Yesu Kristi

Print Friendly, PDF & Email

Yi shiri don saduwa da Allahnka - mahalicci - Yesu Kristi

Ci gaba….

Amos 4:11-13; Na hallakar da waɗansunku kamar yadda Allah ya kawar da Saduma da Gwamrata, kuka kuwa zama kamar iskar wuta da aka fizge daga cikin wuta, duk da haka ba ku komo wurina ba, ni Ubangiji na faɗa. Don haka haka zan yi muku, ya Isra'ila, domin kuwa zan yi muku haka, sai ku shirya ku sadu da Allahnku, ya Isra'ila. Ga shi, shi wanda ya yi duwatsu, Ya halicci iska, Ya faɗa wa mutum abin da yake tunani, Ya sa safiya duhu, Ya tattake tuddai na duniya, Ubangiji Allah Mai Runduna ne nasa. suna.

Rom. 12: 1-2, 21; Ina roƙonku, ʼyanʼuwa, ta wurin jinƙan Allah, ku miƙa jikunanku hadaya mai rai, tsattsarka, abin karɓa ga Allah, hidimarku ta hankali. Kada ku zama kamar wannan duniya: amma ku sāke ta wurin sabunta hankalinku, domin ku tabbatar da abin da yake nufi na Allah mai kyau, abin karɓa, cikakke. Kada mugunta ta rinjaye ku, amma ku rinjayi mugunta da nagarta.

Heb. 2:11; Domin duka mai tsarkakewa da waɗanda aka tsarkake duka ɗaya ne, saboda haka ba ya jin kunyar kiran su ’yan’uwa.

Rom.13:11-14; Kuma da yake mun san lokacin, cewa yanzu ya yi da za mu tashi daga barci: gama yanzu cetonmu ya kusa fi lokacin da muka gaskata. Dare ya yi nisa, yini kuma ta gabato: Saboda haka mu watsar da ayyukan duhu, mu kuma yafa sulke na haske. Mu yi tafiya da gaskiya, kamar yadda ake yi da rana; Ba cikin hargitsi da shaye-shaye ba, ba cikin shagala da fasikanci ba, ba cikin husuma da hassada ba. Amma ku yafa Ubangiji Yesu Kiristi, kada ku yi tanadin halin mutuntaka, domin ku cika sha’awoyinsa.

1 Tas. 4:4, 6-7; Domin kowane ɗayanku ya san yadda zai mallaki jirginsa cikin tsarkakewa da daraja; Kada kowa ya wuce ya zaluntar ɗan'uwansa a kowane abu, domin Ubangiji shi ne mai ɗaukar fansa a kan waɗannan abubuwa, kamar yadda muka faɗa muku, muka kuma shaida. Gama Allah bai kira mu zuwa ga ƙazanta ba, amma zuwa ga tsarki.

1 Korinthiyawa 13:8; Sadaƙa ba ta ƙarewa har abada: amma ko annabce-annabce ne, za su ƙare; ko harsuna sun kasance, sai su gushe. ko ilimi ya kasance, sai ya gushe.

Galatiyawa 5:22-23; Amma 'ya'yan Ruhu shine ƙauna, farin ciki, salama, jimrewa, tawali'u, nagarta, bangaskiya, tawali'u, tawali'u.

Yaƙub 5:8-9; Kuma ku yi haƙuri. ku tabbatar da zukatanku: gama zuwan Ubangiji ya kusato. 'Yan'uwa, kada ku yi wa juna rai, don kada a hukunta ku. Ga shi, alƙali yana tsaye a bakin ƙofa.

Galatiyawa 6:7-8; Kada ku yaudare ku; Ba a yi wa Allah ba'a, gama duk abin da mutum ya shuka, shi zai girba. Domin wanda ya shuka ga namansa, daga wurin jiki za ya girbe ruɓa; Amma wanda ya yi shuka ga Ruhu, ta wurin Ruhu za ya girbe rai na har abada.

Heb. 3:14; Domin mun zama masu tarayya da Almasihu, idan mun riƙe farkon amincewarmu da ƙarfi har zuwa ƙarshe;

Rubutun Musamman #65

“Muna rayuwa a cikin annabce-annabce na ƙarshe game da zaɓaɓɓun coci. Yana cikin shirye-shiryen Tafsiri. Duniya tana girgiza a ƙarƙashin duniyar yayin da wuta daga tsakiyar duniya ke fitowa. Manyan tsaunuka a duk faɗin duniya suna busawa kamar ƙaho na gargaɗin wuta game da canjin duniya da rikice-rikice da zuwan Kristi. Tekuna da raƙuman ruwa suna ruri; yanayin yanayin da ake ciki, yunwa da yunwa na zuwa ga al'ummai da yawa. Shugabannin duniya za su kawo sauye-sauye masu yawa yayin da al'umma ke shiga wani yanayi. Wuri mai aminci ɗaya ne a hannun Ubangiji Yesu Kiristi, don haka kun gamsu. Ko mene ne ya taso za ku iya fuskantarsa, gama shi ba zai taɓa kasawa ba kuma ba zai yashe mutanensa ba.”

048 – Yi shiri don saduwa da Allahnka – mahalicci – Yesu Kristi – a cikin PDF