Ikon maganar Allah

Print Friendly, PDF & Email

Ikon maganar Allah

Ci gaba….

Ibraniyawa 4:12; Gama maganar Allah mai rai ce, tana da ƙarfi, ta fi kowane takobi mai kaifi biyu kaifi, tana huda har zuwa tsaga rai da ruhu, da gaɓoɓi da bargo, tana kuma gane tunani da nufin zuciya.

Yohanna 1:1-2,14; Tun fil'azal akwai Kalma, Kalman nan kuwa tare da Allah yake, Kalman nan kuwa Allah ne. Haka tun fil'azal yake tare da Allah. Kalman nan kuwa ya zama mutum, ya zauna a cikinmu, (muka kuwa ga ɗaukakarsa, ɗaukakarsa ta makaɗaicin Ɗan Uba,) cike da alheri da gaskiya.

Ishaya 55:11; Haka nan maganata za ta kasance wadda ke fitowa daga bakina, ba za ta koma wurina a wofi ba, amma za ta cika abin da na ga dama, za ta kuwa ci nasara a cikin abin da na aike shi.

Ibraniyawa 6:4-6; Domin ba shi yiwuwa ga waɗanda suka taɓa haskakawa, suka ɗanɗana baiwar sama, suka zama masu tarayya da Ruhu Mai Tsarki, suka ɗanɗana kyakkyawar kalmar Allah, da kuma ikokin duniya mai zuwa, idan sun fāɗi. nesa, don sabunta su zuwa ga tuba; Suna gicciye Ɗan Allah ga kansu, suna ba da shi a fili.

Matiyu 4:7; Yesu ya ce masa, “A kuma rubuce yake cewa, “Kada ka gwada Ubangiji Allahnka.

An rubuta- iko

Ikon Kalmar Allah:

1.) Ya Bayyana ikonsa na Halitta kamar a cikin littafin Farawa.

2) zuwa Alƙalawa Farawa 2:17; Amma daga itacen sanin nagarta da mugunta, kada ka ci daga cikinta.

Domin a ranar da ka ci daga cikinta, lalle za ka mutu.

3) a maimaita Luka 8:11; Yanzu misalin shine: Iri maganar Allah ce.

4) a tura 1 Bitrus 2:25; Gama kun kasance kamar tumaki da kuke ɓacewa. amma yanzu an koma ga Makiyayi da Bishop na rayukanku.

5) don saka wa Ibraniyawa 11:6; Amma ba tare da bangaskiya ba, ba shi yiwuwa a faranta masa rai: gama mai zuwa ga Allah lalle ne ya gaskata yana nan, kuma shi ne mai sakawa masu nemansa.

6) don karyata 2 Timothawus 3 (Maganar Allah ita ce ma'auni)

7) a rayar da Zabura 138:7; Ko da na yi tafiya cikin wahala, za ka rayar da ni: Za ka miƙa hannunka gāba da fushin maƙiyana, hannun damanka zai cece ni.

8) don mu shirya, Luka 12:40; Ku kasance da shiri kuma: gama Ɗan Mutum yana zuwa a lokacin da ba ku tunani ba.

9) sulhu, Kolosiyawa 1:20; Kuma, da ya yi sulhu ta wurin jinin giciyensa, ta wurinsa ya sulhunta kome da kansa. ta wurinsa, na ce, ko abubuwan da ke cikin ƙasa ne, ko na sama.

10) don a maido da Irmiya 30:17; Gama zan ba ka lafiya, in warkar da raunukanka, in ji Ubangiji. Domin sun kira ka Ƙauracewa, suna cewa, Wannan Sihiyona ce, wadda ba wanda yake nema.

11) a ceci Matta 6:13; Kada ka kai mu cikin jaraba, amma ka cece mu daga mugunta: gama mulki naka ne, da iko, da ɗaukaka, har abada abadin. Amin.

12) fyaucewa, 1 Tassalunikawa 4:16; Gama Ubangiji da kansa zai sauko daga sama da sowa, da muryar shugaban mala'iku, da busar Allah: matattu kuma cikin Almasihu za su fara tashi.

Rubutun Musamman; #55, “Haka kuma Littafi Mai Tsarki saya, za ka iya zuwa wani wuri tare da Allah cewa za ka iya magana da kalmar kawai kuma zai motsa domin ku. Ga wani sirri kuma; Idan maganarsa ta zauna a cikinku, za ta kawo mu'ujizai masu ban mamaki. Watau, ambaton alkawuransa a cikin zuciyarka zai ba da damar kalmar ta zauna a cikinka.”

Rubutu ta Musamman #75, “Maganarka gaskiya ce tun farko. Yanzu ya bayyana ikon da zai ba wa waɗanda suka yi ƙarfin hali su yi magana da Kalmar nan kaɗai gare shi, (Ishaya 45:11-12).

054- Ikon kalmar Allah. a cikin PDF