Gaskiyar boye

Print Friendly, PDF & Email

Gaskiyar boye

Littafi Mai Tsarki kuma Gungura cikin hotuna - 003

  • A cikin Wahayin Yahaya 2:9-10 ya ce: “Sa’ad da na duba, sai ga an aiko mini da hannu; Sai ga wani littafi a cikinsa. Kuma ya shimfiɗa ta a gabana; An rubuta ta ciki da waje, kuma a ciki an rubuta makoki, da makoki, da kaito.
  • Ubangiji kuma ya ce mini, Ɗauki babban littafi, ka rubuta a cikinsa da alƙalamin Mahershalal-hashbaz. (Ishaya 8:1)
  • Sa'an nan na juya, na ɗaga idona, na duba, sai ga wani littafi na tashi. Sai ya ce mini, me kake gani? Sai na amsa, na ga takarda mai yawo; Tsawonsa kamu ashirin ne, fāɗinsa kamu goma. (Zakariya 5:1-2)
  • Ya kuma ce mini, “Ɗan mutum, ka ci abin da ka samu. Ku ci wannan littafin, ku je ku yi magana da mutanen Isra'ila. Sai na buɗe baki, ya sa ni in ci wannan littafin. ( Ezekiyel 3: 1-2 )
  • Ya ce mini, “Ɗan mutum, ka sa cikinka ya ci, ka cika hanjinka da littafin nan da nake ba ka. Sai na ci; Kuma ya kasance a cikin bakina kamar zuma ga zaƙi. (Ezekiyel 3:3)

 

003 - Gaskiya mai ɓoye a cikin PDF