Aure a asirce ga zaɓaɓɓu, da ake kira da aminci

Print Friendly, PDF & Email

Aure a asirce ga zaɓaɓɓu, da ake kira da aminci

Ci gaba….

Irmiya 2:32; Kuyanga za ta iya manta da kayan adonta, ko kuwa amaryar kayanta? Duk da haka mutanena sun manta da ni kwanaki marasa adadi.

Matt. 25:6, 10; Da tsakar dare aka yi kukan, Ga ango yana zuwa. Ku fita ku tarye shi. Suna tafiya saye, sai ango ya zo. Masu shiri kuwa suka shiga tare da shi wurin daurin, aka rufe ƙofa.

Ishaya 61:10; Zan yi murna ƙwarai da Ubangiji, raina zai yi murna da Allahna. Domin ya tufatar da ni da tufafin ceto, Ya lulluɓe ni da rigar adalci, kamar yadda ango ya ƙawata kansa da kayan ado, kamar yadda amarya ke ƙawata kanta da kayan adonta.

Ishaya 62:5; Gama kamar yadda saurayi ya auri budurwa, haka 'ya'yanki za su aurar da ke.

Ru’ya ta Yohanna 19:7, 8, 9; Bari mu yi murna, mu yi murna, mu girmama shi: gama auren Ɗan Ragon ya zo, matarsa ​​kuma ta shirya. Kuma aka ba ta damar yin ado da lallausan zaren lilin, mai tsabta da fari: gama lallausan lilin adalcin tsarkaka ne. Sai ya ce mini, Ka rubuta, Masu albarka ne waɗanda aka kira zuwa ga jibin bikin auren Ɗan Rago. Sai ya ce mini, “Waɗannan su ne ainihin maganar Allah.

R. Yoh. 21:2, 9, 10, 27; Na kuwa ga tsattsarkan birni, sabuwar Urushalima, yana saukowa daga wurin Allah daga sama, an shirya shi kamar amarya da aka ƙawata wa mijinta. Sai ɗaya daga cikin mala'iku bakwai ɗin nan da yake ɗauke da faranti bakwai cike da annobai bakwai na ƙarshe ya zo gare ni, ya yi magana da ni, ya ce, 'Kazo nan, zan nuna maka amaryar, matar Ɗan Ragon.' Ya ɗauke ni cikin ruhu zuwa wani babban dutse mai tsayi, ya nuna mini babban birni, Urushalima tsattsarka, yana saukowa daga sama daga wurin Allah. Ƙanzanta, ko ƙarya, amma waɗanda aka rubuta a littafin rai na Ɗan Rago.

Irmiya 33:11; Muryar farin ciki, da muryar farin ciki, muryar ango, da muryar amarya, muryar waɗanda za su ce, Ku yabi Ubangiji Mai Runduna: gama Ubangiji nagari ne; Gama ƙaunarsa madawwamiya ce, da waɗanda za su kawo hadayar yabo a Haikalin Ubangiji. Gama zan mayar da zaman talala na ƙasar, kamar yadda a dā, in ji Ubangiji.

Ruʼuya ta Yohanna 22:17; Ruhu da amarya suka ce, Zo. Kuma bari mai ji ya ce, Zo. Kuma bari mai ƙishirwa ya zo. Kuma duk wanda ya so, bari ya dauki ruwan rai kyauta.

Ru’ya ta Yohanna 22:4, 5; Za su ga fuskarsa; Sunansa kuma zai kasance a goshinsu. Kuma bãbu dare a cikinsa. kuma ba sa bukatar kyandir, ko hasken rana; Gama Ubangiji Allah ne ya ba su haske, kuma za su yi mulki har abada abadin.

Gungura # 36 - "Ubangiji yana kira: - Hakika, kun lura da yadda na halicci dabbobi, kowannensu yana kiran irinsa da wani sauti dabam. Tsuntsaye na kiran abokin zamansa, barewa da tunkiya nasa, Zaki, dawa da kerkeci suna kiran nasa. Ga shi, ni Ubangiji yanzu ina kiran nawa, kuma waɗanda aka haifa daga gare ni sun san muryata da sautinta. Lokacin maraice ne kuma ina kiran nawa a ƙarƙashin fikafina don kare su. Suna jin muryata a cikin alamu (kalmar) da lokutan da za su zo; amma ga wawaye da duniya ba za su fahimci kukan da ke fitowa yanzu ba; gama suna taruwa tare da kiran dabba, (Wahayin Yahaya 13).

Gungura #234 - Allah yana motsi yayin da mutane suke barci. “Duba in ji Ubangiji, lokacin rani yana ƙarewa kuma zan ba wa masu hikima fahimtar sa’a. Domin tsakar dare ya yi, kuma kukan yana fitowa, ku fita ku tarye shi (Ango). Domin haske mai harshen wuta na Ruhu Mai Tsarki zai bishe ku kai tsaye zuwa matsayin da ya dace a cikin nufina, in ji Ubangiji Mai Runduna, Amin. Bari mu yi lissafin yau da kullun don Ubangijinmu Yesu. Ba mu buƙatar shaida mai girma don sanin cewa za a ƙare ba zato ba tsammani.

Ku tuna bukin aure ya zo kafin Millennium. Ka ɗauki Yesu Almasihu ka zama amarya, memba na amarya. Masu bi na gaskiya waɗanda aka yi musu baftisma cikin Ruhu Mai Tsarki za su kasance a cikin amarya, ba shakka an zaɓe su kuma an kira su. Ka tuna cewa barci ba shi da mai. Ka tuna ba dukan waɗanda suka zo ko suka shiga Sabuwar Urushalima ba ne a Jibin Aure na Ɗan Rago. Jibin daurin aure gayyata ce ta musamman (Ka tuna, Gal. 5:22-23 yana da muhimmanci sosai).

036 - Auren sirri ga zaɓaɓɓu, kira kuma masu aminci - a cikin PDF