Daidaita nassosi game da fassarar

Print Friendly, PDF & Email

Daidaita nassosi game da fassarar

Ci gaba….

Yohanna 14:1-3; Kada zuciyarku ta firgita. A gidan Ubana akwai gidaje da yawa: in ba haka ba, da na faɗa muku. Zan tafi in shirya muku wuri. In kuma na je na shirya muku wuri, zan komo, in karɓe ku wurin kaina. domin inda nake, ku ma ku kasance.

Kolosiyawa 3:1-4, 10; To, in an tashe ku tare da Almasihu, ku nemi abubuwan da ke sama, inda Almasihu ke zaune a hannun dama na Allah. Ku sa ƙaunarku ga abubuwan da ke sama, ba ga abubuwan da ke cikin ƙasa ba. Gama kun mutu, kuma ranku a ɓoye yake tare da Almasihu cikin Allah. Sa'ad da Almasihu, wanda shine ranmu, ya bayyana, a sa'an nan ku ma za ku bayyana tare da shi cikin ɗaukaka. Kuma kun yafa sabon mutum, wanda ake sabonta cikin sani bisa ga kamannin wanda ya halicce shi.

1 Tas. 4:14, 16-17; Domin idan mun gaskata Yesu ya mutu, ya tashi kuma, haka kuma waɗanda suke barci cikin Yesu Allah zai kawo tare da shi. Domin Ubangiji da kansa zai sauko daga sama da sowa, da muryar shugaban mala'iku, da busar Allah: kuma matattu cikin Almasihu za su fara tashi. Gizagizai, don su taryi Ubangiji a sararin sama: haka kuma za mu kasance tare da Ubangiji har abada.

1 Kor. 15:51-54; Ga shi, ina ba ku wani asiri; Ba dukanmu za mu yi barci ba, amma dukanmu za a canza, Nan da nan, a cikin ƙiftawar ido, a lokacin busa ƙaho na ƙarshe: gama za a busa ƙaho, za a ta da matattu marar ruɓaɓɓe, za a sāke mu. Domin kuwa lalle ne wannan mai lalacewa ya yafa marar lalacewa, mai mutuwa kuma ya yafa marar mutuwa. To, sa'ad da wannan mai lalacewa ya yafa rashin lalacewa, kuma mai mutuwa ya yafa marar mutuwa, sa'an nan za a cika maganar nan da ke a rubuce, 'An haɗiye mutuwa cikin nasara.'

1 Yohanna 3:1-2; Kuma ni, 'yan'uwa, ba zan iya yi muku magana kamar masu ruhaniya ba, amma kamar na jiki, ko da jarirai cikin Almasihu. Na ba ku madara, ba abinci ba, gama har yanzu ba ku iya ɗaukarsa ba, har yanzu ba ku iya ba.

Sharuɗɗan da ake buƙata don ƙarin karatu don fassarar.

1 Tas. 4: 1-9, "Gama wannan shine nufin Allah, tsarkakewarku."

Kolosiyawa 3: 5-9, “Don haka ku kashe gaɓoɓinku waɗanda ke cikin duniya.”

1 Yohanna 3:3, “Duk wanda yake da wannan bege gare shi, yana tsarkake kansa, kamar yadda shi mai tsarki ne.”

Rubutun Musamman #56, “Coci yana zuwa cikin layi don ɗan gajeren aiki tare da Shugaban. Af. 1:22-23, “Ya kuma sa kome a ƙarƙashin ƙafafunsa, ya ba shi ya zama shugaban kowane abu ga ikkilisiya; wanda shi ne jikinsa, cikar wanda ya cika duka a cikin duka.” Ba za a ɗauki shugabancin mutane da kowace iskar koyaswa ko taswirar mutane ba.”

087 – Daidaita nassosi game da fassarar – a PDF